Hỏi/ Thắc mắc - Làm Sao để khắc phục lỗi tự động thoát của phần mềm Adobe Acrobat XI? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Làm Sao để khắc phục lỗi tự động thoát của phần mềm Adobe Acrobat XI?

caniquyvnz

Rìu Bạc
Hi Anh Em

-Đầu tiên mình có pot sai thì Mod hổ trợ đúng vị trí giúp mình = cảm ơn Mod
-Đi vào vấn đề chính, mấy ngài nay mình cài phần mềm (Adobe Acrobat XI.rar) {confident}
> đả tham khảo các trang trên gg để tìm cách cài, Cr@ck..(chiasesuutam,tinhte..)
> đả cài trên 4 máy và khoản 8 lần máy thật ( máy ảo) đổi địa điểm truy cập
>đả hỏi bạn cùng group nhưng tụi nó pó tay với lổi sau đây:
- khi mở card mạng lên + mở phần mềm >Adobe Acrobat XI.rar, thì tự động thoát ra.đôi lúc có hiện lên bản nhập key?? mà key ở đâu mà hập,,chứ mình sài lậu muh{doubt}

Nay lên 4room nhờ Anh,Em có đi qua hổ trợ giúp mình ca này với .Anh em đừng kêu mình sử dụng phần mềm khác nha. Cảm ơn Anh Em rất nhiều và lót dép đợi tin tốt từ Anh Em

duonglinh2

Rìu Bạc
Adobe Acrobat XI công ty mình cũng gặp trường hợp thế này hàng loạt . 100 máy thì khoảng 90 máy bị . đã tìm mọi cách không ra nguyên nhân bắt buộc mình phải chuyển qua AcroRdrDC

caniquyvnz

Rìu Bạc
Adobe Acrobat XI công ty mình cũng gặp trường hợp thế này hàng loạt . 100 máy thì khoảng 90 máy bị . đã tìm mọi cách không ra nguyên nhân bắt buộc mình phải chuyển qua AcroRdrDC
thank`s bạn , tình hình rất là khó , AcroRdrDC củng là 1 giải pháp ,nhưng có cách nào từ ae nửa không? aloo{cool}

Hamano Kaito

Moderator
Block danh sách domain này thử xem
Mã:
127.0.0.1 lmlicenses.wip4.adobe.com
127.0.0.1 lm.licenses.adobe.com
127.0.0.1 na1r.services.adobe.com
127.0.0.1 hlrcv.stage.adobe.com
127.0.0.1 practivate.adobe.com 
127.0.0.1 activate.adobe.com

caniquyvnz

Rìu Bạc
Block danh sách domain này thử xem
Mã:
127.0.0.1 lmlicenses.wip4.adobe.com
127.0.0.1 lm.licenses.adobe.com
127.0.0.1 na1r.services.adobe.com
127.0.0.1 hlrcv.stage.adobe.com
127.0.0.1 practivate.adobe.com
127.0.0.1 activate.adobe.com

nó hiện ra nội dung

tạm dịch :

cần đăng nhập
vui lòng đăng nhập bằng id adobe của bạn để sử dụng bản dùng thử
điều khoản và điều kiện cho phần mềm dùng thử.
chúng tôi có thể yêu cầu bạn cung cấp cho chúng tôi thông tin tùy chọn để chúng tôi có thể điều chỉnh phù hợp với bạn, bạn có thể tắt nội dung tùy chỉnh này bất cứ lúc nào bằng cách đi tới cài đặt quyền riêng tư trên màn hình trải nghiệm dùng thử

để biết thông tin về dữ liệu chúng tôi thu thập về việc bạn sử dụng sản phẩm và cách adobe sử dụng dữ liệu đó bao gồm cách chúng tôi tiếp thị theo sở thích của bạn, hãy nhấp vào đây và xem

ca này căng quá Anh em ới{confident} {confident} {confident}

Hamano Kaito

Moderator
@caniquyvnz | Soft này mình chưa dùng thử lần nào nên ko rõ lỗi đó nữa. Mà bạn dùng gì để fix nó vậy ?
Key-gen hay là patch !??

chau2018

Búa Gỗ Đôi
nó hiện ra nội dung Xem phần đính kèm 15626

tạm dịch :
cần đăng nhập
vui lòng đăng nhập bằng id adobe của bạn để sử dụng bản dùng thử
điều khoản và điều kiện cho phần mềm dùng thử.
chúng tôi có thể yêu cầu bạn cung cấp cho chúng tôi thông tin tùy chọn để chúng tôi có thể điều chỉnh phù hợp với bạn, bạn có thể tắt nội dung tùy chỉnh này bất cứ lúc nào bằng cách đi tới cài đặt quyền riêng tư trên màn hình trải nghiệm dùng thử

để biết thông tin về dữ liệu chúng tôi thu thập về việc bạn sử dụng sản phẩm và cách adobe sử dụng dữ liệu đó bao gồm cách chúng tôi tiếp thị theo sở thích của bạn, hãy nhấp vào đây và xem

ca này căng quá Anh em ới{confident} {confident} {confident}
xoá sạch phần mềm tắt mạng cài lại mở lên bấm trial tắt đi bẻ khoá rồi block domain

caniquyvnz

Rìu Bạc
xoá sạch phần mềm tắt mạng cài lại mở lên bấm trial tắt đi bẻ khoá rồi block domain
mình củng làm giống vậy rồi mà chưa ă thua , đang sài >> adobe.snr.patch.v2.0-painter để Cr@ck + tắt chức năng auto update trong file / preference../ mở lại card mạng = tạm ổn để theo dỏi vài bửa nửa coi sao , có bị
đá ra hay...thank`s anh em {cool}

mình củng làm giống vậy rồi mà chưa ă thua , đang sài >> adobe.snr.patch.v2.0-painter để Cr@ck + tắt chức năng auto update trong file / preference../ mở lại card mạng = tạm ổn để theo dỏi vài bửa nửa coi sao , có bị
đá ra hay...thank`s anh em {cool}

tìm cs6 collection full, nhớ xưa mua 2dvd ấy, nó có -censor-, mình xài bộ đó tới khi xóa cs6 vẫn ok, chỉ là nó có chạy acrobat update ngầm, nhưng văng thì ít lắm, pts,ai,indesign không văng, acrobat lâu lâu văng, mở lại vẫn ok

caniquyvnz

Rìu Bạc
tìm cs6 collection full, nhớ xưa mua 2dvd ấy, nó có -censor-, mình xài bộ đó tới khi xóa cs6 vẫn ok, chỉ là nó có chạy acrobat update ngầm, nhưng văng thì ít lắm, pts,ai,indesign không văng, acrobat lâu lâu văng, mở lại vẫn ok
..mình đàn sài cái phần mềm Cr@ck trên , để sử dụng , đều quan trọng là có tài liệu ở ( nước ngoài ) gửi về bằng bản adebat mới nhất, xong mình mở ra bằng bản đả tắt update...để coi có ảnh hưởng gì không .

..mình đàn sài cái phần mềm Cr@ck trên , để sử dụng , đều quan trọng là có tài liệu ở ( nước ngoài ) gửi về bằng bản adebat mới nhất, xong mình mở ra bằng bản đả tắt update...để coi có ảnh hưởng gì không .
chưa hiểu lắm???

caniquyvnz

Rìu Bạc
chưa hiểu lắm???
tức là, mình sài bản củ như ( Adobe Acrobat Pro DC 2019.012.20040 +Acrobat.Pro.DC.2020.006.20034)
- sau đó mình tắt update ( ĐỂ TRÁNH BỊ KIỂM TRA SÀI LẬU){sure}
-còn adobebat bên nước ngoài người ta sài có trả phí cho nên luôn luôn được updates auto
mình sợ bản của khách hàng bên nước ngoài gửi mail về đây, xong mình mở lên thì có bị đá ra như trên hay không ? có bạn nào đang thử chưa ? kết quả như thế nào??{sexy_girl}
- nhân tiện mình mới cài hôm 17/7 2 bản để coi e nó hoạt động ổn không?
anh em muốn thử thì dô line dưới + full Cr@ck
có nhiều bản trong line này lắm , mình chỉ thử 2 em 2029 và 2020 thôi {doubt}
https://chiasesuutam.com/phan-mem/cap-nhat-key-va-cai-dat-adobe-acrobat-xi-professional.html