Nhờ tư vấn - Làm ghost win | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Làm ghost win

dxd1711

Gà con
Hiện tại em đang làm ghost win mà trong khi tạo file ghost thì nó khá nặng 7-8gb, không biết các bác hay làm win dùng phần mềm gì và cách tối ưu ra sao và dùng phần mềm gì có thể chỉ em không ạ!!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn tạo ghost với folder gốc là bao nhiêu GB , và file đích ra bao nhiêu , theo bạn với thư mục gốc là bao nhiêu đó thì bạn muốn cho ra file gho là bao nhiêu ?
=========
Phương pháp GHOST hiện nay ko còn mấy người dùng , đã chuyển qua backup hết rồi

secpol

Rìu Chiến Bạc
Hiện tại em đang làm ghost win mà trong khi tạo file ghost thì nó khá nặng 7-8gb, không biết các bác hay làm win dùng phần mềm gì và cách tối ưu ra sao và dùng phần mềm gì có thể chỉ em không ạ!!
Dùng bằng cơm hết bạn. Mà giờ toàn build ISO hết cả rồi.

NOSKHOI

Búa Gỗ
tự làm bản ưng ý với mình và back lại cho mình dùng thôi. giờ thiết bị lưu trữ lớn quan tâm dung lượng làm gì bạn. còn nếu bạn muốn làm bằng trình độ của mấy bác rùi bạc, rùi vàng ở đây thì phải đọc và học nhiều môn phối kết hợp lắm.