Hỏi/ Thắc mắc - Làm cách nào để xem file video *.av trên điện thoại android? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Làm cách nào để xem file video *.av trên điện thoại android?

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Mình chào tất cả các bạn.
Dạo này trộm cắp nhiều quá nên mình đầu tư cái camera wifi yoosee.
Mình muốn xem các video của nó (định dạng video là *.av) trên điện thoại android. Mình thử tải mấy app trên CH Play mà không cái nào dùng được hết.
Bạn nào rành vụ này xin giúp mình với.
Cảm ơn các bạn nha.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mình cài rồi mà không biết làm cách nào để xem video trong thẻ nhớ. Nó không có chỗ để chọn file.
Ủa kì vậy, bên máy mình cài, khi mở app là tự nó load hết các file nhạc có trong thẻ và cả máy vào app luôn mà, mình chỉ mở chọn thích nghe cái nào nghe mà bác

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đây nè bác, bên máy mình dùng bản pro, nó ko có quảng cáo, mà bản thường cũng y vậy luôn mà

Attachments

64 KB · Lượt xem: 78
    66.4 KB · Lượt xem: 31
    105.4 KB · Lượt xem: 19
    25.3 KB · Lượt xem: 23
Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Lạ vậy ta.
Mà thôi kệ, mình copy nó vô máy tính rồi chuyển nó qua mp4 xem cũng được.
Mình trước giờ toàn dùng app này để nghe nhạc cả trên dt và máy tính, dùng thấy nó chạy cũng mượt và nghe được đa định dạng nên cảm thấy app cũng ok lắm ?

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Đơn giản nhất là làm như này đó bác.
Còn như bác muốn đọc luôn đuôi .av thì thử cài KliteCodePack xem có đọc được luôn không thì đỡ phải chuyển đổi.
Cảm ơn bạn. Chúc bạn buổi sáng vui vẻ.
Mình thích dùng KliteCodePack lắm nhưng nó không đọ được đuôi .av.