Chia sẻ - Làm Audio spectrum (Sóng nhạc) cực dễ trên web mà không cần biết đồ họa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Làm Audio spectrum (Sóng nhạc) cực dễ trên web mà không cần biết đồ họa

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Nếu bạn thích các video sóng nhạc dập đùng đùng theo nhạc và muốn làm nó, mà bạn không học đồ họa thì trang web này là dành cho bạn.

Truy cập:
Nó cung cấp hàng tá mẫu template audio spectrum có sẵn, cộng thêm từ những người sử dụng khác tạo nên mà bạn có thể chọn để thực hiện cho video của mình.

Giao diện trực quan, dễ sử dụng. Bạn chỉ cần 1 ít thời gian là làm quen được ngay, các thao tác chủ yếu là kéo thả. Bạn có thể tự do upload bài hát của mình lên, chọn mẫu spectrum mình muốn, sau đó chỉnh sửa màu sắc,...

Đặc biệt, video xuất ra có thể lên đến 4K và hoàn toàn không có watermark. Bạn chỉ cần để 1 dòng cre trong mô tả (hoặc không cũng được)

1 vài video mà mình làm với trang này lâu rồi

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
rất ngon. so với mình dùng ae làm phải ít tốn thời gian rất nhiều.
nhưng cá nhân mình thấy việc free template & free render này sẽ không kéo dài lâu.
đạt đủ lượng users nó sẽ khóa render 1080p trở lên & template đẹp lại lại ngay

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
rất ngon. so với mình dùng ae làm phải ít tốn thời gian rất nhiều.
nhưng cá nhân mình thấy việc free template & free render này sẽ không kéo dài lâu.
đạt đủ lượng users nó sẽ khóa render 1080p trở lên & template đẹp lại lại ngay
Làm bằng after effect cực hơn: Phải biết cách sử dụng phần mềm, tốn thời gian render, yêu cầu phần cứng phải cao,...
Về việc thu phí thì mình cũng nghĩ như thế, khi hoạt động trơn tru rồi thì sẽ bắt đầu thu phí món gì đó. Nhưng trước mắt, cứ tận hưởng free đã {big_smile}