Hỏi/ Thắc mắc - Kỹ thuật quay lại màn hình trình duyệt của web client | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Kỹ thuật quay lại màn hình trình duyệt của web client

manhtuan12a7

Gà con
Chào các bác.
Em có 1 thắc mắc là, em có đăng nhập 1 website VD: http://abc.com ,em dùng dịch vụ trên đó, và có dùng autoclick để đỡ đi thao tác lặp đi lặp lại
- Em bị khóa tài khoản vì không công bằng, còn có 1 video quay lại quá trình em đăng nhập và tự động click trên web của họ (giống team view nhưng chỉ có giao diện trình duyệt thôi)
- Vậy cho em hỏi ,họ dùng kỹ thuật gì mà có thể quay lại trình duyệt bên máy của em nhỉ
Em cám ơn.

manhtuan12a7

Gà con
chắc bác MMO click tặc phải ko :)
Em kiếm chút ít thôi, nhưng không hiểu người ta stream được trình duyệt kiểu gì

meebo

Rìu Vàng Đôi
uBlock Origin hình như chặn được vụ record này đó. Mà mình nghi ngờ nếu bị addon chặn quảng cáo nó chặn record thì người ta sẽ không thể ghi nhận mình click được bao nhiêu lần.