KIS20.0.14.1085_zh-Hans-CN_full - Kaspersky 2020 China final - add key china | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

KIS20.0.14.1085_zh-Hans-CN_full - Kaspersky 2020 China final - add key china

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vpwdxnyrqst

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa

iboss12

Gà con
Tắt kas rồi khởi động lại sẽ hết nhưng thỉnh thoảng vẫn bị chưa tìm được cách khắc phục
Bác có đổi đc ngôn ngữ file cài đặt qua tiếng anh ko? Cái file cài online setup.exe hơn 2mb đó bác?

vpwdxnyrqst

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Hỏi xin key để check có phải key của bộ VHTT Việt NAm không vì cũng đang có key đó? Có thằng ngu lấy key chính phủ mình đem ra nước ngoài share. không biết nó ăn gì mà lớn nữa.
có con chuột nhắt nhục như con cá nục thừa nhận đi xin xỏ rồi
chính phủ méo gì

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
có con chuột nhắt nhục như con cá nục thừa nhận đi xin xỏ rồi
chính phủ méo gì
Chuyện bình thường chẳng gì phải nhục. Cho đi và nhận lại là chuyện bình thường. Chi nhục cho loại "Ăn cức đá bô" cả forum này ai chả biết con thay tên đổi họ.

PS Gặp đúng loại chó điên Cắn mãi không dứt. Anh em nào biết cho địa chỉ nó xin hậu tạ.

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
2 sếp căn thẳng quá !!! Mà sếp cò ko cống hiến cho 4rum thì thôi nha, nếu nói điểu nữa mình sẽ khóa topic lại đấy.
Sếp Ctr+S cũng hạ nhiệt luôn nhé !! A/C/E với nhau đừng như vậy nữa, em ấy còn nhỏ khuyên em ấy từ từ !
Đưa em ấy vào chính đạo cái đã.
Sếp close đi nó vào đây kiếm chuyên thôi> Đời minh chưa gặp thằng nào mất dạy như nó. Thằng này không thấy máu nó không biết sợ. Nơi sinh hoạt cộng đồng mình không muốn tranh luận.

@ CC có ngon vào inbox địa chỉ anh mầy tiết cho một hơi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.