Kinh doanh bán hàng Online | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kinh doanh bán hàng Online

Mình đang có một số cửa hàng chuyên về bán hàng trên mạng. Thời gian diễn ra dịch thì bán khá tốt nhưng bây giờ khi mọi thứ gần như đã trở lại như lúc trước thì việc bán hàng của mình đang bị chững lại. Ai có giải pháp nào có thể chia sẻ với mình được không ạ?

traixomtro

Búa Gỗ
Kinh nghiệm người ta phải trả bằng mồ hôi đôi khi cả tiền bạc và nước mắt đấy

nitkata

Búa Gỗ
Thông tin bạn đưa không có nhiều dữ kiện. Còn không rõ bạn đang kinh doanh gì thì tư vấn sau được

tuanhvn

Búa Gỗ
Mình đang có một số cửa hàng chuyên về bán hàng trên mạng. Thời gian diễn ra dịch thì bán khá tốt nhưng bây giờ khi mọi thứ gần như đã trở lại như lúc trước thì việc bán hàng của mình đang bị chững lại. Ai có giải pháp nào có thể chia sẻ với mình được không ạ?
chia sẻ để có thêm đối thủ cạnh tranh :confused: