Nhờ tư vấn - Kiểm tra key Kaspersky ở nước nào? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Kiểm tra key Kaspersky ở nước nào?

duyhungwru

Búa Gỗ
Mình có key đã up vào My kaspersky báo key còn nguyên tem, khi add vào thì báo ko đúng vùng.
Bác nó biết cách để biết key đó ở nước nào chỉ giúp. Cảm ơn mọi ng đã quan tâm.

manhquyet90

Búa Đá
để test luôn, mình cũng có 1key mà loay hoay 1 năm nay chưa tìm ra được của nước nào.

satthutn

Rìu Sắt Đôi
bạn dùng Nordvpn để check key hoặc nhanh gọn dùng luôn Kaspersky Secure Connection bật nó lên rồi chọn select automatically là kích hoạt đc bạn ajk ^-^
Cái Secure Connection có đc k bác, e thấy auto nó toàn chọn proxy tàu.

prosicky

Búa Đá
bạn dùng Nordvpn để check key hoặc nhanh gọn dùng luôn Kaspersky Secure Connection bật nó lên rồi chọn select automatically là kích hoạt đc bạn ajk ^-^
Kaspersky Secure Connection nó báo "Mã kích hoạt này không tương thích với ứng dụng".
Còn Nordvpn thì đi dò từng nước 1 thì hơi lâu.

inti8

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
Kaspersky Secure Connection nó báo "Mã kích hoạt này không tương thích với ứng dụng".
Còn Nordvpn thì đi dò từng nước 1 thì hơi lâu.
Khi có thông báo này, bạn phải thay đổi mã vì nó không dành cho Kaspersky của bạn. Nordvpn có hiệu quả trong việc tìm đúng quốc gia trong vòng chưa đầy 5 phút.

prosicky

Búa Đá
Khi có thông báo này, bạn phải thay đổi mã vì nó không dành cho Kaspersky của bạn. Nordvpn có hiệu quả trong việc tìm đúng quốc gia trong vòng chưa đầy 5 phút.
Bác nói sao chứ em đang dùng total và em lấy key total kích hoạt mà nó vẫn vậy ah.
Còn Nordvpn thì em thấy phải thay đổi ip từng quốc gia chứ làm j có vụ dò auto đâu mà chỉ trong 5 phút là dò ra?

Sửa lần cuối:

inti8

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
Khi đất nước không được nêu tên, tôi không biết giải pháp nào khác ngoài thử nghiệm ở Ấn Độ, Úc, Nga, Châu Âu, Anh, Mỹ, Canada, Brazil. Với 8 quốc gia này, bạn có 90% cơ hội tìm được đúng sau 5 phút. Không có gì tự động tồn tại theo kiến thức của tôi, bạn phải có sự kiên nhẫn.