Kiếm caddy bay phù hợp cho laptop acer aspire E1 572 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kiếm caddy bay phù hợp cho laptop acer aspire E1 572

Silvers

Gà con
Mọi người cho em hỏi ạ !??
Em đang muốn thêm ssd cho máy acer aspire E1 572 thì phải kiếm cadđy bay loại nào ạ !!
Em đã mua thử loại caddybay 12.5 dù chiều ngang vừa nhưng nhét vào nó to hơn ạ

laptoponline

Búa Gỗ
Mọi người cho em hỏi ạ !??
Em đang muốn thêm ssd cho máy acer aspire E1 572 thì phải kiếm cadđy bay loại nào ạ !!
Em đã mua thử loại caddybay 12.5 dù chiều ngang vừa nhưng nhét vào nó to hơn ạ
caddy bay có 2 loại dày và mỏng khác nhau bạn nhé, chiều ngang thì ổ đĩa CD máy nào củng có kích thước giống nhau, nhưng độ dày thì có 2 loại, loại 12.5 là dùng cho các laptop thiết kế kiểu dáng ngày xưa, còn có 1 loại caddy bay mỏng 9.5mm

MinhGiang

Rìu Bạc Đôi
Mình mới mua caddy bay trên shopee lắp cho lap dell đời 2011, loại 9.5mm, về lắp vừa, tuy hơi chặt chút. Chỗ ổ cứng mình lắp ssd, caddy bay lắp ổ hdd cũ của láp làm ổ lưu.