Không vào được forum trên laptop | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Không vào được forum trên laptop

NecrolyseS

Rìu Sắt
Nhờ các admin giải thích dùm mình vấn đề này ạ.
Mấy hôm trước mình có trả lời một thread về key windows để xin key thì sau đó không vô được forum trên laptop nữa, còn trên điện thoại vẫn vô được.
Như trên hình thì có vẻ như mình bị bạn nhưng mình vẫn chưa hiểu lý do lắm.
Cảm ơn các admin.

Administrator

Administrator
Đây là cơ chế Firewall Rules mà diễn đàn setup qua Cloudflare theo Thread score trong thời gian diễn đàn bị tấn công. Cloudflare sẽ phân tích IP khả khi và tiến hành chặn. Thường IP của bạn đến từ Việt Nam và không có hành vi tấn công sẽ không bị chặn.

NecrolyseS

Rìu Sắt
Tài khoản của bạn không bị ban, bạn thử xoá hết cookies trình duyệt, rút dây nguồn modem rồi cắm lại. Rồi vào lại xem ok chưa nha.
Đây là cơ chế Firewall Rules mà diễn đàn setup qua Cloudflare theo Thread score trong thời gian diễn đàn bị tấn công. Cloudflare sẽ phân tích IP khả khi và tiến hành chặn. Thường IP của bạn đến từ Việt Nam và không có hành vi tấn công sẽ không bị chặn.
cảm ơn 2 bác ạ, do trình duyệt em để tự xóa lịch sử khi exit nên cũng không để ý cái cookie.