Không thấy box phần mềm | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Không thấy box phần mềm

mirage

Rìu Sắt
hiện giờ (16/9/2022) tôi không thể truy cập vào box phần mềm, có phải tôi bị cấm không hay có lỗi nào khác? mong được giải thích

ngoclinh9x

Búa Đá
hiện giờ (16/9/2022) tôi không thể truy cập vào box phần mềm, có phải tôi bị cấm không hay có lỗi nào khác? mong được giải thích
Bạn truy cập vào box Phần mềm bị thông báo lỗi ntn vậy? Bạn nên chia sẻ thông tin chi tiết hơn để các Mod hiểu và giải thích cụ thể hơn nhé!

Tôi truy cập Box phần mềm thì có thông báo "Bạn không có quyền xem trang này hoặc thực hiện hành động này.". Tôi không biết có lỗi gì không? Lỗi tại tôi hay tại Forum ( 09/16/2022)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tôi truy cập Box phần mềm thì có thông báo "Bạn không có quyền xem trang này hoặc thực hiện hành động này.". Tôi không biết có lỗi gì không? Lỗi tại tôi hay tại Forum ( 09/16/2022)

Hiện tại box phần mềm đang bị quét bản quyền toàn box, cho nên box sẽ tạm ẩn, đưa vào chế độ kiểm duyệt để xử lý, dự kiến sẽ hoạt động trong thời gian ngắn tới.

Tranbum01

Búa Gỗ Đôi
Trong thời gian chờ đợi, nếu cần phần mềm gì các bạn vẫn có thể nhắn tin riêng qua inbox cho mình để mình cung cấp link download cho các bạn.
Bác cho e xin link key nordvpn . Vào mấy hôm rồi ko dc nữa . Acc thì ko truy cập được . Thanks

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT