Không tạo được tài khoản facebook? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Không tạo được tài khoản facebook?

cicerone

Búa Đá
Chào các bác.

Các bác cho em hỏi, em tạo tài khoản facebook nhưng khi tạo luôn bị báo lỗi "We need more information" rồi sau đó nhập thêm mã login thì account bị disable luôn ạ. Các bác có tip nào để tạo được tài khoản facebook mới chỉ giúp em với.

Em xin cảm ơn.

victerlx

Gà con
Hình như tạo bằng mail hay bị vậy, hôm trước mình tạo bằng số điện thoại thì nó ok

Ba0Dragon

Búa Đá
này nhé
ngày xưa nó mới lên thì tạo rất dễ vì khuyến khích ng dùng càng nhìu càng tốt
giờ đã bá đạo nên đòi hỏi khó
phải ghi tên thật đúng theo kiểu tên nước khu vực rùi sau đó bao lâu thì đổi tên j đó cũng đc nhưng hệ thống vẫn lưu thông tin tên thật lúc đàau điền
....

cicerone

Búa Đá
này nhé
ngày xưa nó mới lên thì tạo rất dễ vì khuyến khích ng dùng càng nhìu càng tốt
giờ đã bá đạo nên đòi hỏi khó
phải ghi tên thật đúng theo kiểu tên nước khu vực rùi sau đó bao lâu thì đổi tên j đó cũng đc nhưng hệ thống vẫn lưu thông tin tên thật lúc đàau điền
....
em chả rõ nữa nhưng em cũng tạo được 1 cái rồi, nhưng đúng là giờ nó cảnh vẽ quá.

cicerone

Búa Đá
Hình như tạo bằng mail hay bị vậy, hôm trước mình tạo bằng số điện thoại thì nó ok
em tạo bằng gì cũng ko được, tạo cả trên đth dùng 3g cũng ko được.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Facebook nó đổi quy trình tạo acc rồi ông, nó ép buộc acc tạo mới phải đăng ký real thông tin, có giấy tờ, có dữ liệu bên công an thì mới tính là tạo acc thành công. Nên tạo xong nó sẽ khóa mấy ngày để check (người VN check nhé, không phải Ai nữa). Check xong rồi ông mới nhận được email kích hoạt, lúc đó mới dùng FB được.

sonhahp02

Búa Gỗ Đôi
Facebook nó đổi quy trình tạo acc rồi ông, nó ép buộc acc tạo mới phải đăng ký real thông tin, có giấy tờ, có dữ liệu bên công an thì mới tính là tạo acc thành công. Nên tạo xong nó sẽ khóa mấy ngày để check (người VN check nhé, không phải Ai nữa). Check xong rồi ông mới nhận được email kích hoạt, lúc đó mới dùng FB được.
thế những tài khoản trước đây thì sao hả bạn