Nhờ tư vấn - Không chỉnh sửa kéo dãn được cột khung kẻ trong World | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Không chỉnh sửa kéo dãn được cột khung kẻ trong World

SamSungA51

Gà con
Em convert file PDF sang world tải xuống rồi vào chỉnh sửa khung bảng kéo dãn không được phải chăng file gốc đã khóa chức năng chỉnh sửa khung bảng, anh em có cách chỉnh sửa hướng dẫn em với. Xin cảm ơn.

Attachments

• căn cột.PNG
    căn cột.PNG
    111 KB · Lượt xem: 21,385

Trong Le

Rìu Vàng
file convert từ PDF thỉ chắc ko phải là đối tượng hoàn chỉnh nên ko thao tác như bình thường được.

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em convert file PDF sang world tải xuống rồi vào chỉnh sửa khung bảng kéo dãn không được phải chăng file gốc đã khóa chức năng chỉnh sửa khung bảng, anh em có cách chỉnh sửa hướng dẫn em với. Xin cảm ơn.
Thử dùng tool convert online đi bạn, đây hoặc đây.
Hoặc bạn mở file pdf bằng word xem có chỉnh được bảng ko?

Nếu không có quá nhiều bảng thì tạo mới cũng dễ mà. Theo kinh nghiệm của mình thì sau khi convert pdf sang word ta nên tạo một file word mới, copy nội dung sang và định dạng lại vì convert hay bị lỗi định dạng văn bản lắm.