Hỏi/ Thắc mắc - Không biết vì sao mọi người có nhiều point Fshare vậy ạ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Không biết vì sao mọi người có nhiều point Fshare vậy ạ?

• Thread starter n2t4r
  • Ngày gửi
N

n2t4r

Mình biết ở đây có rất nhiều bác có bán point Fshare (vì đây là món hàng khá hời), cũng không dám đả động đến nồi cơm của ai. Nhưng thật thì mình cũng rất thắc mắc: Để lấy được 1 point thì người khác phải tải 150mb. Mà Fshare nó chậm khi không có VIP. Up lên thì chỉ được 50Gb, sau 30 ngày thì bị xoá. Phải nói là quá khó để kiếm được point. Vậy tại sao vẫn có người kiếm được cả triệu point? Nếu có lỡ lời hay đi quá sâu vào chuyện nhạy cảm mong mọi người đừng gạch đá ạ. Xin cảm ơn!

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Ví dụ bạn có 1 file hấp dẫn nóng bỏng tầm 10GB, bạn chịu khó chia sẻ ở nhiều nơi có đông người tham gia tìm kiếm download, sau 1 ngày có khoảng 5000 lượt tải thành công...
Và bạn thường xuyên có nhiều tài nguyên hấp dẫn như vậy để chia sẻ thì kiếm vài triệu sẽ rất bình thường nha.

Tien Ich May Tinh

Rìu Sắt
Sự thật thì các Uploader và đối tác với Fshare thì việc có nhiều Point Fshare là chuyện bình thường bạn. Như bạn thấy lúc trước Fshare cho thoải mái sử dụng Point Fshare để nâng cấp VIP. Nhưng giờ thì cũng đã đổi chính sách thay đổi ngày VIP. Phải đổi 3 ngày VIP tương đương 3.000 Point thì mới cho đổi VIP Fshare. Nguyên nhân là do có quá nhiều người sỡ hữu Point Fshare và chia sẻ, hay bán rẻ lại. Fshare thay đổi chính sách căng như vậy cũng dễ hiểu, vì họ hoạt động kinh doanh. Ai ai cũng có Point Fshare nâng cấp VIP thì cũng không hay cho lắm. Nhưng mà có dịp thì mình sẽ tặng ae trên VNZ Point Fshare, tham gia lâu rồi mà chưa có gì hay để tặng hay chia sẻ cho mọi người...

N

n2t4r

Ví dụ bạn có 1 file hấp dẫn nóng bỏng tầm 10GB, bạn chịu khó chia sẻ ở nhiều nơi có đông người tham gia tìm kiếm download, sau 1 ngày có khoảng 5000 lượt tải thành công...
Và bạn thường xuyên có nhiều tài nguyên hấp dẫn như vậy để chia sẻ thì kiếm vài triệu sẽ rất bình thường nha.
Cảm ơn Admin nhé, mình sẽ thử xem sao

N

n2t4r

Sự thật thì các Uploader và đối tác với Fshare thì việc có nhiều Point Fshare là chuyện bình thường bạn. Như bạn thấy lúc trước Fshare cho thoải mái sử dụng Point Fshare để nâng cấp VIP. Nhưng giờ thì cũng đã đổi chính sách thay đổi ngày VIP. Phải đổi 3 ngày VIP tương đương 3.000 Point thì mới cho đổi VIP Fshare. Nguyên nhân là do có quá nhiều người sỡ hữu Point Fshare và chia sẻ, hay bán rẻ lại. Fshare thay đổi chính sách căng như vậy cũng dễ hiểu, vì họ hoạt động kinh doanh. Ai ai cũng có Point Fshare nâng cấp VIP thì cũng không hay cho lắm. Nhưng mà có dịp thì mình sẽ tặng ae trên VNZ Point Fshare, tham gia lâu rồi mà chưa có gì hay để tặng hay chia sẻ cho mọi người...
Mới đây Fshare nó cũng thêm trò set thời gian cho point thành ra người có nhiều point cũng khó phải không bạn? Nếu như bạn có quen biết bạn có thể giới thiệu mình một vài nơi bán Point chất lượng mà giá phải chăng không? Cảm ơn bạn

Tien Ich May Tinh

Rìu Sắt
Mới đây Fshare nó cũng thêm trò set thời gian cho point thành ra người có nhiều point cũng khó phải không bạn? Nếu như bạn có quen biết bạn có thể giới thiệu mình một vài nơi bán Point chất lượng mà giá phải chăng không? Cảm ơn bạn
Đúng rồi bạn. Fshare đang hạn chế dần việc lạm phát point Fshare khiến cho những người sỡ hữu Point Fshare có muốn tặng cho người dùng cũng khó. Còn về việc nơi bán Point FS thì mình cũng không rõ cho lắm, cái này bạn tìm một số diễn đàn xem người ta có bán không nha.

lúc trước con ít point , với chiêu mới là point sẽ hết hạn dùng theo thời gian thành ra bay hết luôn , cạch luôn fshare

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Cơ bản là do giờ fs hầu như đã độc chiếm TT VN rồi, mà đã độc quyền thì nó phải tận thu thôi, muốn ra luật bẻ lái kiểu gì chả được.

N

n2t4r

Vừa rồi mình bị lừa mua point mới cay, chuyển tiền xong nó mất hút không thấy đâu luôn, tiền mất, point không thấy
Bạn mua ở đâu vậy, có thể gửi vào tin nhắn riêng cho mình để mình biết mình tránh được không?

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
Dạ chính xác như vậy đấy, Trên các diễn đàn phim nóng thường hay lưu trữ trên Fshare vì lượt tải càng nhiều thì họ càng vui, và nay việc getlink fashre cũng bị chặn rồi nên muốn có phim hot thì bắt buộc phải nạp vào fashre mới có link maxspeed được, mà các tài liệu đó toàn trên 4GB không hà {brick}
{brick}{brick}

N

n2t4r

Dạ chính xác như vậy đấy, Trên các diễn đàn phim nóng thường hay lưu trữ trên Fshare vì lượt tải càng nhiều thì họ càng vui, và nay việc getlink fashre cũng bị chặn rồi nên muốn có phim hot thì bắt buộc phải nạp vào fashre mới có link maxspeed được, mà các tài liệu đó toàn trên 4GB không hà {brick}
{brick}{brick}
Vấn đề là mình không biết nguồn lấy tài liệu ở đâu và share chỗ nào cho có nhiều người xem bạn ơi:(