Chia sẻ - Khóa học Udemy - Data Science Bootcampt 2022- Cơ bản cho người mới bắt đầu và tìm hiểu về Ngành Data | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Khóa học Udemy - Data Science Bootcampt 2022- Cơ bản cho người mới bắt đầu và tìm hiểu về Ngành Data

danhpham

Búa Gỗ Đôi
Ngành Data là một ngành không còn mới lạ ở Việt Nam nhưng chưa được sử dụng nhiều ở các doanh nghiệp nhỏ và vừa. Ngoài ra cơ hội việc làm với ngành này khá rộng mở trong thời đại IoT nhưng hạn chế là khá khó để học và sử dụng.

Sau đây mình chia sẽ các bạn một khóa học cơ bản có kèm Eng Sub cho bạn nào có ý định tìm hiểu và bước chân vào ngành lương nghìn đô này{baffle}
P/s: mình đang làm logistics những vẫn đang học sơ khởi về ngành này để promotion {beat_shot} và đáp ứng được số hóa trong chuỗi cung ứng {doubt}

View hidden content is available for registered users!

Nếu có điều kiện, các bạn hãy mua khóa học để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...

Sửa lần cuối:

xxxzerkxxx

Búa Gỗ
Cám ơn bác chủ thớt đã chia sẻ, mình đang muốn tìm hiểu về lãnh vực này vì chắc chắn là đang tới thời của Data Analyst rồi. Đang hóng không biết tìm đâu thì vớ ngay được bài chia sẻ của bác. Một lần nữa, rất cám ơn sự chia sẻ nhiệt tình của bác! 🤝

tmh550092

Gà con
Tài khoản bị khóa
Ghim lại sau này cần thank bro

danhpham

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, mình không hiểu tay ngang có học được không?
được nhé bạn, nhưng tay ngang tự tìm hiểu hơi khó vì cần kiến thức lập trình và toán cao cấp, nếu bạn tham khảo khóa này mà như cưỡi ngựa xem hoa thì bạn nên tìm 1 khóa data ở VN mà học sẽ dễ hiểu hơn