Chia sẻ - Khóa học Làm báo cáo trong 15 phút với Excel Pivot | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Khóa học Làm báo cáo trong 15 phút với Excel Pivot

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT

Lợi ích từ khoá học
  • Xây dựng được hệ thống báo cáo quản trị là công cụ dành cho nhà quản lý
  • Phân tích số liệu nhằm đánh giá & dự báo hiệu quả kinh doanh bán hàng hiện tại & trong tương lai

Nếu có điều kiện thì các bạn hãy mua bài giảng để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...

Sửa lần cuối:

LVH12

Búa Đá
Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Nhưng gần đây mình không thể down load từ google drive. Mình đã làm các cách hướng dẫn trên mạng kể cả đánh sao và tạo bản copy tới drive của mình mà cũng không down được. Bạn có cách nào không. Thanks

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Nhưng gần đây mình không thể down load từ google drive. Mình đã làm các cách hướng dẫn trên mạng kể cả đánh sao và tạo bản copy tới drive của mình mà cũng không down được. Bạn có cách nào không. Thanks
Cụ thể bạn bị lỗi gì với GDrive? Bạn bị chặn download hay GDrive thông báo lỗi gì?

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Bác ơi sao mình nhấn nó hiện mỗi cái mess mà không có mã gì thì lấy như thế nào?
Sorry mod đã biết rồi :)

Sửa lần cuối:

chipu0106

Búa Đá
Mod ơi, link bị lỗi rồi. Mình click vào thì nó hiện trang này

thatnv

Gà con
Lợi ích từ khoá học
  • Xây dựng được hệ thống báo cáo quản trị là công cụ dành cho nhà quản lý
  • Phân tích số liệu nhằm đánh giá & dự báo hiệu quả kinh doanh bán hàng hiện tại & trong tương lai

Nếu có điều kiện, các bạn hãy mua khóa học để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...
No quote
thanks