Chia sẻ - Khóa học Học JavaScript Không Khó ~ 418 MB | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Khóa học Học JavaScript Không Khó ~ 418 MB

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT

Bạn khát khao cháy bỏng muốn thể hiện ý tưởng bản thân thông qua một ứng dụng hay website của riêng mình. Hay bạn lo lắng website của mình tương tác với người dùng chưa tốt và hoạt động không ổn định.

Thấu hiểu những lo lắng của bạn, JavaScript ra đời để giúp bạn giải quyết những vấn đề trên. JavaScript là một ngôn ngữ nhẹ, dễ hiểu, có thể tích hợp được với java và html. Đồng thời nó cũng là một nền tảng mã nguồn mở. Với sự hỗ trợ của JavaScript các trang web sẽ không còn chỉ là các tài liệu HTML tĩnh thông thường, mà chúng sẽ còn có thể bao gồm các chương trình tương tác với người dùng, kiểm soát trình duyệt và tự động tạo ra nội dung.

Tham gia khóa học này chúng tôi sẽ giúp bạn đặt những viên gạch đầu tiên trên con đường lập trình website, với những kiến thức căn bản nhất về JavaScript, con đường trở thành lập trình viên website thực thụ của bạn sẽ thuận lợi hơn rất nhiều.

Nếu có điều kiện thì các bạn hãy mua bài giảng để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...

Sửa lần cuối:

mjnhkha

Gà con
cảm ơn bác :D