Chia sẻ - Khóa học Học Adobe Photoshop CS6 Cho Người Mới Bắt Đầu ~ 1.8 GB | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Khóa học Học Adobe Photoshop CS6 Cho Người Mới Bắt Đầu ~ 1.8 GB

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT

Bạn sẽ học được gì
  • Bộc lộ khả năng sáng tạo bằng photoshop.
  • Tạo ra nhiều dự án thiết kế ấn tượng.
  • Phục hồi những ảnh cũ để lưu giữ kỷ niệm một cách tốt nhất.
  • Thành thạo dùng hiệu ứng Strokes, Drop Shadows , Bevel và Emboss...
  • Có thể tạo ra nhiều tác phẩm nghệ thuật riêng cho mình.
  • Khắc phục những điểm chưa hài lòng trong quá trình chụp ảnh.

Nếu có điều kiện thì các bạn hãy mua bài giảng để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...

Sửa lần cuối:

jablonec

Rìu Chiến Chấm
Tìm hiểu quy định trong box bạn nhé.
Mọi bữa bạn chia sẻ qua bot messenge nhưng mình chỉ thấy chắc dòng chữ: "
Bạn phải 'Bình luận' hoặc nhấp vào 'Like' để xem thông tin ẩn chứa ở đây (F5 sau khi nhấn like hoặc bình luận)
Nếu có điều kiện, các bạn hãy mua khóa học để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì hỏi em Bot yêu dấu nhé."
Bạn fix lại giúp mình cái nhé. cảm ơn nhiều

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Mình không hiểu web getlink ấy để chế độ thế nào ? Nhưng mình dùng mạng VNPT luôn bị tình trạng yêu cầu bỏ chặn quảng cáo mặc dù không cài bất kỳ 1 plugin chặn quảng cáo nào cả. Thử cả trên điện thoại lẫn máy tính đều bị các web getlink báo vậy.

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Mình không hiểu web getlink ấy để chế độ thế nào ? Nhưng mình dùng mạng VNPT luôn bị tình trạng yêu cầu bỏ chặn quảng cáo mặc dù không cài bất kỳ 1 plugin chặn quảng cáo nào cả. Thử cả trên điện thoại lẫn máy tính đều bị các web getlink báo vậy.
Khi nào online bạn inbox mình kiểm tra cho nhé.

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
à mình hiểu rồi, cảm ơn bạn nhé
Đầu tiên là mình để link cho mọi người biết, sau mình sẽ không để link nữa. Như vậy sẽ hạn chế tối đa vấn đề ấy ấy và sẽ phát triển lâu dài hơn.

love2learnonline

Rìu Sắt
Thanks bác @Hinun97 đã nhiệt tình share cho ae! :)

Bạn sẽ học được gì
  • Bộc lộ khả năng sáng tạo bằng photoshop.
  • Tạo ra nhiều dự án thiết kế ấn tượng.
  • Phục hồi những ảnh cũ để lưu giữ kỷ niệm một cách tốt nhất.
  • Thành thạo dùng hiệu ứng Strokes, Drop Shadows , Bevel và Emboss...
  • Có thể tạo ra nhiều tác phẩm nghệ thuật riêng cho mình.
  • Khắc phục những điểm chưa hài lòng trong quá trình chụp ảnh.

No quote
Thanks ad nhé

ANHMINH

Búa Đá
cho mình hỏi? mình nhập mà sao nó ra " ??̃ ??̆?? ??̀? ???? - ??̉? ?̛? - ??? ??̂̃? & ??̣̆?? ???̀ ??̀?? ??? ??̣? ???̉ " 15320?

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
cho mình hỏi? mình nhập mà sao nó ra " ??̃ ??̆?? ??̀? ???? - ??̉? ?̛? - ??? ??̂̃? & ??̣̆?? ???̀ ??̀?? ??? ??̣? ???̉ " 15320?
Bạn lấy sai coupon rồi á. Bạn coi lại bài hướng dẫn nhé.