Chia sẻ - Khóa Học Figma từ căn bản đến thực chiến | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Khóa Học Figma từ căn bản đến thực chiến

duysimple98

Rìu Sắt
Những gì bạn được học:
  • Giảm đến hơn 60% thời gian cho các thao tác lặp đi lặp lại bằng việc tạo ra các component
  • Thuần thục cách sử dụng công cụ; hiểu rõ ngôn ngữ thiết kế; thấu hiểu tư duy bài bản
  • Tự tạo ra những thiết kế Website/App cực chất, sẵn sàng để trở thành một Designer ở các Agency chuyên xây dựng website
  • Tự tin thực hiện hoá ý tưởng của mình trên các thiết kế
  • Biết cách dùng phần mềm như một người làm UI/UX với lối tư duy hệ thống, nắm vững nền tảng cơ bản; sắp xếp và quản lý các công việc một cách khoa học
  • Đặc biệt, quà tặng Ebook Figma Design Notebook được gửi tặng ngay sau khóa học Figma online, được biên soạn với kiến thức bổ sung, được hệ thống lại và cập nhật từng đợt, đảm bảo chưa bao giờ bị lỗi nhịp với thời đại
Số lượng video: 56 video + Tài liệu

Giảng viên: Lưu Trọng Nhân

Sửa lần cuối:

adbkh

Búa Đá
ad chia sẻ lại cho em được không ạ do link trên die rồi ạ. share cho em với em cám ơn ad : [email protected]
Blog đã khôi phục lại rồi ạ. Bạn vào lại nhé.

nguyen9899

Gà con
những bài như thế này đáng nhẽ phải được duyệt chứ nhỉ. Nhưng mình nghĩ có lẽ ảnh hưởng đến tác giả, tác phẩm nên cũng khó cho đội ngũ quản trị.