Kho thư viện Ebook hơn 10.000 đầu sách.

angelalonevnn
Chào admin và các bạn trên diễn đàn vn-z.vn

Mình sưu tầm được hơn 10.000 đầu sách được chia làm 27 thể loại, bộ ebook này gần như sánh ngang với một thư viện mini và có thể dễ dàng chia sẻ cho những đối tượng phù hợp. Thư viện ebook này link tải đã die, rất may mình đã copy lại trong máy. Nay có dịp chia sẻ lại cho những người cần. Có đầy đủ gần như tất cả các thể loại anh em cần.

Tất cả sách/truyện/bài viết/... đều đã được chỉnh sửa gọn gàng và convert về định dạng *.docx để tiện sử dụng trên hầu hết các loại thiết bị như Smartphone, laptop, PC, tablet, ...

Link tải Google Drive: Thư viện Ebook

Password giải nén (nếu có): uehforum.com

Có một vài sách định dạng đuôi .prc các bạn phải tải phần mềm Mobipocket Reader về mới đọc được nhé.
Link tải Mobipocket Reader 6.2

Chúc các bạn tìm được tài liệu đang cần.

Trả lời

huyvut814

Búa Đá
Mấy bạn biết trang nào bán ebook không? Bạn nào biết thì chỉ mình với, mình cảm ơn nhiều

ptk911

Moderator
Thành viên BQT
mình đang tìm 1 ebook thấy có trên vietmessenger. com mà chỉ cho đọc online, ko biết cách nào tải về, bác nào biết cách tải giúp mình

windtr

Gà con
mình gom 10 năm tận 200gb có cả sách cổ scan, có điều có nhiều sách bị cấm đọc ở vn nên k share được
bác nói vậy thì thật đáng tiếc :)) sách hay thì nằm đó, mà người muốn đọc lại ko tìm được sách.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bác nói vậy thì thật đáng tiếc :)) sách hay thì nằm đó, mà người muốn đọc lại ko tìm được sách.

Nếu số sách đó rơi vào tay mình thì có rất nhiều thủ thuật để chia sẻ thôi bạn ạ :)

windtr

Gà con
mình đang tìm 1 ebook thấy có trên vietmessenger. com mà chỉ cho đọc online, ko biết cách nào tải về, bác nào biết cách tải giúp mình
Cùng quan tâm với bác, ở trang này có nhiều đầu sách hay mà chỉ cho đọc online, đôi khi load còn lỗi, đọc khá bất tiện

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
:)) chắc bác kia có cái khó chưa nói ra đó bác ạ. Chứ như tinh thần của bác thì câu chuyện lại khác.

Dạo trước mình đang tập trung vào share phần mềm, giờ phần mềm share lên diễn đàn cũng tương đối bão hòa rồi nên hiện tại đang tính chuyển sang share ebook. Đang tìm nguồn. Không public được thì ta private :D

windtr

Gà con
Dạo trước mình đang tập trung vào share phần mềm, giờ phần mềm share lên diễn đàn cũng tương đối bão hòa rồi nên hiện tại đang tính chuyển sang share ebook. Đang tìm nguồn. Không public được thì ta private :D
Ý kiến hay đó bác, giờ cũng nhiều nguồn share ebook, cái chính là chủ đề sách mà anh em quan tâm và sách nó có chút "thách thức" với thời gian và nội dung :D chứ sách thường thì em thấy cũng nhiều lắm,

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
bạn có thể lân la ở các diễn đàn sách có nguồn gốc từ người việt trước 75 lập ra ấy, họ k vụ lợi, nhiệt tình nhưng đa phần bọn trẩu vào cmt mất dạy lắm, nên hầu như ít tiếng tăm, chịu khó mò thôi

windtr

Gà con
bạn có thể lân la ở các diễn đàn sách có nguồn gốc từ người việt trước 75 lập ra ấy, họ k vụ lợi, nhiệt tình nhưng đa phần bọn trẩu vào cmt mất dạy lắm, nên hầu như ít tiếng tăm, chịu khó mò thôi
Vấn đề "comment mất dạy" thì em hiểu tại sao :D bác có thể inbox cho em
(hoặc share public nếu tiện) địa chỉ vài diễn đàn sách có nội dung vậy được không ạ. Em cảm ơn bác.