Kho thư viện Ebook hơn 10.000 đầu sách.

angelalonevnn
Chào admin và các bạn trên diễn đàn vn-z.vn

Mình sưu tầm được hơn 10.000 đầu sách được chia làm 27 thể loại, bộ ebook này gần như sánh ngang với một thư viện mini và có thể dễ dàng chia sẻ cho những đối tượng phù hợp. Thư viện ebook này link tải đã die, rất may mình đã copy lại trong máy. Nay có dịp chia sẻ lại cho những người cần. Có đầy đủ gần như tất cả các thể loại anh em cần.

Tất cả sách/truyện/bài viết/... đều đã được chỉnh sửa gọn gàng và convert về định dạng *.docx để tiện sử dụng trên hầu hết các loại thiết bị như Smartphone, laptop, PC, tablet, ...

Link tải Google Drive: Thư viện Ebook

Password giải nén (nếu có): uehforum.com

Có một vài sách định dạng đuôi .prc các bạn phải tải phần mềm Mobipocket Reader về mới đọc được nhé.
Link tải Mobipocket Reader 6.2

Chúc các bạn tìm được tài liệu đang cần.

Trả lời

revolX

Rìu Sắt
Cảm ơn bác đã chia sẻ!

Mình sưu tầm được hơn 10.000 đầu sách được chia làm 27 thể loại, bộ ebook này gần như sánh ngang với một thư viện mini và có thể dễ dàng chia sẻ cho những đối tượng phù hợp. Thư viện ebook này link tải đã die, rất may mình đã copy lại trong máy. Nay có dịp chia sẻ lại cho những người cần. Có đầy đủ gần như tất cả các thể loại anh em cần.

Tất cả sách/truyện/bài viết/... đều đã được chỉnh sửa gọn gàng và convert về định dạng *.docx để tiện sử dụng trên hầu hết các loại thiết bị như Smartphone, laptop, PC, tablet, ...

Link tải Google Drive:
View hidden content is available for registered users!

Có một vài sách định dạng đuôi .prc các bạn phải tải phần mềm Mobipocket Reader về mới đọc được nhé.

Sửa lần cuối:

BibiKute

Búa Gỗ

Link tải Google Drive: Thư viện Ebook

Rất bổ ích. thank bác thớt.

vietkids

Gà con
ngày xa xưa ấy mình cũng có cả 1 folder ebook, bác nào cần món gì thì vào xem thử nhé
không biết kh o sách của bác có gì, có thể giới thiệu cho mọi người đc khong?

bumblebee21

Rìu Sắt Đôi
Cả một kho tàng bác chia sẻ cho mọi người. Thư viện ở chỗ em làm có câu "Kho tàng không nằm ở dưới đất mà nằm trong những trang sách". Cảm ơn bác rất nhiều!