Kho thư viện Ebook hơn 10.000 đầu sách.

angelalonevnn
Chào admin và các bạn trên diễn đàn vn-z.vn

Mình sưu tầm được hơn 10.000 đầu sách được chia làm 27 thể loại, bộ ebook này gần như sánh ngang với một thư viện mini và có thể dễ dàng chia sẻ cho những đối tượng phù hợp. Thư viện ebook này link tải đã die, rất may mình đã copy lại trong máy. Nay có dịp chia sẻ lại cho những người cần. Có đầy đủ gần như tất cả các thể loại anh em cần.

Tất cả sách/truyện/bài viết/... đều đã được chỉnh sửa gọn gàng và convert về định dạng *.docx để tiện sử dụng trên hầu hết các loại thiết bị như Smartphone, laptop, PC, tablet, ...

Link tải Google Drive: Thư viện Ebook

Password giải nén (nếu có): uehforum.com

Có một vài sách định dạng đuôi .prc các bạn phải tải phần mềm Mobipocket Reader về mới đọc được nhé.
Link tải Mobipocket Reader 6.2

Chúc các bạn tìm được tài liệu đang cần.

Trả lời

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
bác share được không ạ, cái nào cấm thì thì nén đặt mk là ok
vấn đề là nội dung kìa bác, cũng định share chứ để ôm làm gì, mà mới hư ổ cứng đang kiểm lại xem còn những gì, đi tong mấy tb dữ liệu rồi

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
vấn đề là nội dung kìa bác, cũng định share chứ để ôm làm gì, mà mới hư ổ cứng đang kiểm lại xem còn những gì, đi tong mấy tb dữ liệu rồi

Cái nào mà tài liệu "X" quá thì share vào chỗ kín cũng được bác ;)))

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Cái nào mà tài liệu "X" quá thì share vào chỗ kín cũng được bác ;)))
có ổ cứng chép k đóa? trên gphoto trc khi bị tính dung lượng cũng tầm 10tb đấy, trên yandisk trc khi bị chặn upload từ vn cũng tầm 3tb nữa, terabox 1acc 1 tb chắc cũng vài acc, còn ba cái ebook, pdf các thứ cũng đâu đó vài trăm gb rồi
mua cái ổ di động seagate 5tb mà đầy, chơi thêm 2 ổ 1 tb cũng full, chả biết lưu cái gì trên đó luôn á

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
có ổ cứng chép k đóa? trên gphoto trc khi bị tính dung lượng cũng tầm 10tb đấy, trên yandisk trc khi bị chặn upload từ vn cũng tầm 3tb nữa, terabox 1acc 1 tb chắc cũng vài acc, còn ba cái ebook, pdf các thứ cũng đâu đó vài trăm gb rồi
mua cái ổ di động seagate 5tb mà đầy, chơi thêm 2 ổ 1 tb cũng full, chả biết lưu cái gì trên đó luôn á

Nhà có 2 máy để không chưa làm gì đây bác : ))

Sao mình không download được vậy bạn. Nó cứ báo như hình á, không biết mình thiếu thao tác gì, bạn kiểm tra dùm nhé. Thanks

P/S: Mình down được rồi, do chưa đăng nhập tk drive. Mình ko biết xóa bài dc nên mọi người thông cảm nhé.

Attachments

151.8 KB · Lượt xem: 6