Kho thư viện Ebook hơn 10.000 đầu sách.

angelalonevnn
Chào admin và các bạn trên diễn đàn vn-z.vn

Mình sưu tầm được hơn 10.000 đầu sách được chia làm 27 thể loại, bộ ebook này gần như sánh ngang với một thư viện mini và có thể dễ dàng chia sẻ cho những đối tượng phù hợp. Thư viện ebook này link tải đã die, rất may mình đã copy lại trong máy. Nay có dịp chia sẻ lại cho những người cần. Có đầy đủ gần như tất cả các thể loại anh em cần.

Tất cả sách/truyện/bài viết/... đều đã được chỉnh sửa gọn gàng và convert về định dạng *.docx để tiện sử dụng trên hầu hết các loại thiết bị như Smartphone, laptop, PC, tablet, ...

Link tải Google Drive: Thư viện Ebook

Password giải nén (nếu có): uehforum.com

Có một vài sách định dạng đuôi .prc các bạn phải tải phần mềm Mobipocket Reader về mới đọc được nhé.
Link tải Mobipocket Reader 6.2

Chúc các bạn tìm được tài liệu đang cần.

Trả lời

statistics

Moderator
Thành viên BQT

Mình sưu tầm được hơn 10.000 đầu sách được chia làm 27 thể loại, bộ ebook này gần như sánh ngang với một thư viện mini và có thể dễ dàng chia sẻ cho những đối tượng phù hợp. Thư viện ebook này link tải đã die, rất may mình đã copy lại trong máy. Nay có dịp chia sẻ lại cho những người cần. Có đầy đủ gần như tất cả các thể loại anh em cần.

Tất cả sách/truyện/bài viết/... đều đã được chỉnh sửa gọn gàng và convert về định dạng *.docx để tiện sử dụng trên hầu hết các loại thiết bị như Smartphone, laptop, PC, tablet, ...

Link tải: Thư viện Ebook

Có một vài sách định dạng đuôi .prc các bạn phải tải phần mềm Mobipocket Reader về mới đọc được nhé.

không vào được bạn ơi, cần quyền đăng nhập

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Quý ở cái là bạn lưu tài liệu này trên máy tính của bạn, đó là hàng hiếm, mà giờ chỉ có duy nhất tại VN-Zoom! Mình trân trọng những bài viết và những người như bạn. Mình sẽ stick bài viết này lên để cho mọi người được biết!
Mong bạn sẽ có những đóng góp tích cực cho diễn đàn! Mình cũng là người hay sưu tầm những phần mềm và tài liệu hiếm nên mình hiểu nó quan trọng như thế nào với những người khác :)

TuanAnhNg

Gà con

Link tải Google Drive: Thư viện Ebook

Password giải nén (nếu có): uehforum.com

thanks bạn, để down về đọc .

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao đoán được hay vậy?

Vì bạn ghi mật khẩu giải nén có chữ ueh, mà ueh là viết tắt của University of Economics Ho Chi Minh City là trường Đại học Kinh tế Thành phố Hồ Chí Minh :D Nên chắc bạn ghost_tuyen đoán như thế

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Quý ở cái là bạn lưu tài liệu này trên máy tính của bạn, đó là hàng hiếm, mà giờ chỉ có duy nhất tại VN-Zoom! Mình trân trọng những bài viết và những người như bạn. Mình sẽ stick bài viết này lên để cho mọi người được biết!
Mong bạn sẽ có những đóng góp tích cực cho diễn đàn! Mình cũng là người hay sưu tầm những phần mềm và tài liệu hiếm nên mình hiểu nó quan trọng như thế nào với những người khác :)
mình gom 10 năm tận 200gb có cả sách cổ scan, có điều có nhiều sách bị cấm đọc ở vn nên k share được

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình gom 10 năm tận 200gb có cả sách cổ scan, có điều có nhiều sách bị cấm đọc ở vn nên k share được

Cái nào mà nó liên quan đến bản quyền thì bạn không nên post, còn cái nào có thể post lên được, bạn có thể chắt lọc ra được thì hãy đóng góp cho diễn đàn, để mọi người cùng được tiếp cận với tri thức :)