Khi khách trả hàng và có tranh chấp với người mua, thì người bán phải làm sao? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Khi khách trả hàng và có tranh chấp với người mua, thì người bán phải làm sao?

Đỗi khi cần khiếu nại đến sàn, làm thế nào để người bán chiếm ưu thế trong trường hợp này?

Nếu không muốn thua, đương nhiên bạn phải cung cấp đầy đủ bằng chứng.

BigSeller APP sẽ hỗ trợ được bạn nhé!

Mở app BigSeller, nhấp vào Quét để gửi hình ảnh. Các hình ảnh được gửi qua APP sẽ được lưu giữ trong 30 ngày, khi bạn gặp phải tranh chấp trả hàng của người mua hoặc gửi khiếu nại với sàn, phải cung cấp hình ảnh gói hàng hoặc hình ảnh phiếu giao hàng, thì bạn có thể tìm kiếm và tải xuống những ảnh đó trên BigSeller > Đơn hàng > Lịch sử gửi hình ảnh.

BigSeller đang chờ bạn dùng thử! 🤞🤞🤞

Sửa lần cuối:

Li Thi Thi

Gà con
có link tải app mà bấm vào có được đâu admin ơi? App bigSeller hỗ trợ tính năng gì?

có link tải app mà bấm vào có được đâu admin ơi? App bigSeller hỗ trợ tính năng gì?
Link tải BigSeller APP:

cảm ơn sự quan tấm của bạn. Giờ App BigSeller có thể hỗ trợ các tính năng quét giao hàng, quét gửi hình ảnh và quét kiểm hàng ạ, đồng thời nếu bạn muốn biết ngay có đơn hàng chưa xử lý hay ko APP cũng có thể thông báo kịp thời cho anh nhé, Và bình thường hệ thống có ra mắt tính năng mới nào, chúng tôi cũng sẽ gửi thông báo trên App để bạn biết ngay, giúp bạn nhận thông tin thuận tiện hơn. nhiều hơn tính năng mới chúng tôi sẽ có gắng khai thắc ạ.

mrJaden

Rìu Bạc
App dùng cho sàn tmđt hay kiểu của shop livestream vậy bạn?

App dùng cho sàn tmđt hay kiểu của shop livestream vậy bạn?
dạ, dùng cho sàn tmđt bạn a, em gửi link tải tại đây, bạn có thể tải xuống trải nghiệm thử nha! ^ ^

Link tải BigSeller APP:
https://www.bigseller.com/api/v1/plugIn/getDownloadUrlByFileType.json?fileType=bigSeller-app

ngoài ra, BigSeller có các tính năng quản lý tồn kho và quản lý đơn hàng rất thông minh và hiệu quả, tránh bán sai,lấy hàng nhầm ạ, có thể in phiếu giao hàng tùy chỉnh theo ý muốn rất tiện ạ. bạn có thể thêm zalo em ( +84568681053 ) , em sẽ hướng dẫn cho bạn nha.