Thảo luận  [KHẢO SÁT] Về Nội quy Box Hệ Điều Hành VN-ZOOM

statistics

Trong thời gian qua, tình hình thành viên bất đồng với cách quản lý của BQT Hệ Điều Hành là rất nhiều. Đứng trên cương vị là Mod của diễn đàn, mình đã suy nghĩ khá nhiều nhưng không biết làm sao cho vẹn cả đôi đường: Tạo sân chơi lành mạnh vui vẻ, bảo vệ quyền lợi của các supporter, xử lý các hành vi cố tình vi phạm, gây hấn,......

Mình đã nhận ra, các quản lý của BQT đã sai hoàn toàn khi mà không đưa ra luật mà có sự đồng thuận của mọi người, mà BQT đưa luật theo tình hình của Box và khá cảm tính. Khi đã đạt được sự đồng thuận của thành viên, thì việc quản lý và sân chơi cho member trở nên dễ dàng hơn.

Đầu tiên: Link khảo sát:

Mục lục:
+ Tham khảo Nội quy của Box Hệ Điều Hành.
+ Thời gian đăng key.
+ Hệ thống hình phạt mới.
+ Đánh giá tác phong làm việc của BQT.

Có những bạn khá bận trong việc check key. Thì sau khi post key bạn có thể tag mình vào @dongle905 để mình check hộ các bạn. Tuy nhiên, vẫn mong các bạn bỏ một chút thời gian để check ở nút " Tìm kiếm".

Mọi ý kiến đóng góp hay thắc mắc, bạn có thể đóng góp tại link khảo sát trên hoặc qua hộp thư của mình ở VN-Z.

Cám ơn mọi người đã tham gia khảo sát.

Mọi đánh giá của bạn đều là ẨN DANH
Ngày 12 / 12 / 2019
Đội ngũ BQT VN-Z

Trả lời

MrDao

Búa Gỗ Đôi
Cái chủ yếu là mod dongle905 có làm được gì không?.Trên mod còn cấp cao hơn có đồng ý hay không hay cũng chỉ làm mất thì giờ
Với tình hình này theo tôi chỉ còn các mod sinh hoạt cùng nhau thôi.các mem kỳ cựu đã bất đồng ý kiến mà chia tay cả rồi
Mod cũng ko ý định "lôi kéo" lại mà

dungltcd

Lạt Ma
Cái chủ yếu là mod dongle905 có làm được gì không?.Trên mod còn cấp cao hơn có đồng ý hay không hay cũng chỉ làm mất thì giờ
Với tình hình này theo tôi chỉ còn các mod sinh hoạt cùng nhau thôi.các mem kỳ cựu đã bất đồng ý kiến mà chia tay cả rồi
Em cũng định bỏ đi đấy nhưng nghĩ lại thấy mình cũng chẳng phải kỳ cựu lắm với lại đi thì chẳng biết đi đâu nên thôi ở lại VNZ cho vui. {flame}

SexyELF

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
cứ cấm chat chơi nếu bị ad ghét như bên gamevn ấy =))

meebo

Rìu Vàng Đôi
Mình thấy vầy đã là quản lý thì mod hay super hay Admin gì đó cũng gọi nhau là đồng chí. Chức vụ chỉ là cái danh thôi.

Mod dongle905 theo tôi đánh giá là người tâm huyết và rất lễ độ.

Mất đi người tâm huyết là cái lỗi của những người không đủ năng lực lảnh đạo mà lại nằm trong hàng ngủ lảnh đạo. Nhưng đó không phải là tất cả khi mà họ nhận thức được và cải tổ điều đó! Đấy mới là cái đáng để đề cao.