Chia sẻ - Keyword Researcher Pro 13.156 Full Mode - SEO từ khóa cho Website | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Keyword Researcher Pro 13.156 Full Mode - SEO từ khóa cho Website

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Một trong những yếu tố quan trọng nhất trong việc tăng số lượt truy cập trang web, và kết quả của việc cải thiện SEO của trang web, là một số từ khóa rất dài hoặc dài, điều này đã tạo ra một ứng dụng được tổ chức và tốn thời gian. Keyword Researcher Pro là một tiện ích phần mềm để lưu trữ nhiều từ khóa, đặc biệt là các từ khóa dài. Phần mềm này lưu trữ tất cả các câu và từ mà Google cung cấp khi nhập từ, do đó, ở cuối tác phẩm của người dùng, người dùng có danh sách đầy đủ tất cả các câu và từ được tìm kiếm trên Google, có thể là Sử dụng chúng trực tiếp hoặc sử dụng tệp CSV trong Excel để sử dụng chúng để tối ưu hóa SEO của trang web.

Các tính năng chính của Keyword Researcher Pro
  • Tạo từ khóa trong tệp CSV
  • Trích xuất từ khóa từ hệ thống Tự động điền của Google
  • Giao diện đơn giản nhưng thân thiện với người dùng
  • Lưu số lượng không giới hạn các từ được đề xuất của Google

Download Keyword Researcher Pro 13.156 Full Mode - SEO từ khóa cho Website

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Update Keyword Researcher Pro version 12.145 Full Mode (1st June, 2019)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
em đang tìm hiểu thấy k có hỗ trợ Việt Nam

Có khá nhiều phần mềm SEO mình đã post lên diễn đàn, bạn có thể nghiên cứu từng soft một để xem soft nào phù hợp và phục vụ đắc lực cho bạn nhất thì bạn sử dụng nhé :)

dishack

Búa Đá
Mình đã like thấy link download nhưng nhấn vào thì nó chạy vào FB không thấy link nào. Bạn hướng dẫn giúp

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đã like thấy link download nhưng nhấn vào thì nó chạy vào FB không thấy link nào. Bạn hướng dẫn giúp

Để xem được link ở trong, bạn cần tham gia nhóm và chờ các Admin duyệt vào nhóm. Sau khi duyệt vào nhóm xong thì bạn sẽ thấy được đường link để tải ở trong nhóm. Bạn chỉ cần tham gia nhóm ở lần đầu tiên, các lần sau bạn chỉ việc bấm vào link Facebook được chia sẻ trong các bài viết là bạn sẽ thấy link được luôn :D
Do vấn đề bản quyền DMCA từ Google nên mình phải tiến hành chia sẻ kiểu này.
Với lại lý do bạn bấm vào Facebook không thấy link là vì nhóm Facebook là nhóm kín, cho nên bạn không thể thấy các hoạt động ở bên trong, nếu để nhóm công khai thì bạn mới thấy :D

dishack

Búa Đá
@phj4nhpr09xx ơi, bạn kiểm tra crx chưa? Sao mình mỗi lần run crx là bị báo error virus, rồi tự động file crx bị delete. Mình sử dụng win10 64 không cài antivirus, user control cũng chỉnh low.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
@phj4nhpr09xx ơi, bạn kiểm tra crx chưa? Sao mình mỗi lần run crx là bị báo error virus, rồi tự động file crx bị delete. Mình sử dụng win10 64 không cài antivirus, user control cũng chỉnh low.

Bạn tắt hẳn tính năng bảo vệ Windows defender đi rồi chạy lại xem sao.