[KEYS KASPERSKY] Sưu tầm cho những ai có nhu cầu - Có cập nhật keys mới khi tìm được! | Page 89 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[KEYS KASPERSKY] Sưu tầm cho những ai có nhu cầu - Có cập nhật keys mới khi tìm được!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
trạng thái: "Không được sử dụng" là sao vậy mọi người nhỉ, những người có kinh nghiệm cho mình câu trả lời với, key để đấy mãi mà không bị giảm ngày sử dụng.
"Không được sử dụng" thì là "Không được sử dụng" chứ là sao nữa! Bạn cứ add đại xem sao, có gì để mà sợ mất chứ.
Mình chỉ gặp thông báo "this activation code is no longer supported" hay "activation period has expired", chưa gặp thông báo đại ý như thế nên chịu.
Chờ @Ctrl+S thông tin thêm.

vathinh

Rìu Chiến Vàng

vathinh

Rìu Chiến Vàng

47aklinh

Rìu Bạc
Tài khoản bị khóa
KEY KASPERSKY ANTI - VIRUS 275 DAYS FOR 2 DEVICES

Sửa lần cuối:

secpol

Rìu Chiến Bạc

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
"Không được sử dụng" thì là "Không được sử dụng" chứ là sao nữa! Bạn cứ add đại xem sao, có gì để mà sợ mất chứ.
Mình chỉ gặp thông báo "this activation code is no longer supported" hay "activation period has expired", chưa gặp thông báo đại ý như thế nên chịu.
Chờ @Ctrl+S thông tin thêm.
Ý bạn ấy nói tình trạng key khi add vào my kaspersky. "Không được sử dụng" thì là "Không được sử dụng" có nghĩa là key đó chưa kích hoạt nên thời gian sử dụng chưa bị trừ.

qtt241089

Búa Gỗ
Kaspersky Internet Security 307 days for 3 devices

No quote

Key KAV ở #1,568, KAV ở #1,606, KTS ở #1,740, KTS ở #1,771, KIS ở #1,772, KIS ở #1,773 & KIS for Android ở #1,770 vẫn còn lượt nhé ACE !!!!

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!
Tận 70 like thì quả là căng bác ah, bác có thể giảm số like yêu cầu xuống thấp hơn dc ko ạ, chứ mình thấy mọi người cũng có vài like thôi. Quả là khó!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.