[KEYS + Link Download Setup] Sưu tầm giúp thành viên có nhu cầu - Thường xuyên cập nhật keys mới ! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[KEYS + Link Download Setup] Sưu tầm giúp thành viên có nhu cầu - Thường xuyên cập nhật keys mới !

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
- Bác thay domai như sau: *file.pw*; cháu hay dùng IP hơn là domain.

Bác cảm ơn cháu đã giúp, khi nãy Bác có install lại Adguard bản 7, dùng thuốc bản cũ của cháu cho nó uống vẫn thành công, đã edit lại bộ lọc như hôm qua bạn Kaito hướng dẫn. Bác chưa edit hosts, mở lại trang Web đó thì lần này Adguard hết nhảy ra nhưng Eset sau khi báo là web đó nằm trong list allowed thì nó lại nhảy thêm ra 2 cái thông báo khác nữa làm Bác sợ quá cháu à, phải có lý do gì nó mới tìm đủ cách ngăn chặn không cho mình vào cái Web files dot pw đó. Thôi Bác bỏ luôn không vào website đó nữa. Nhân vụ này thì Bác biết thêm một số cách setup exclusion từ Adguard và Eset. Rất mừng là thuốc cũ vẫn dùng tốt cho bản Adguard 7 đó cháu.

4324

4325

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
- Ở bảng thông báo "Address has been blocked" bác nhấn Details sẽ hiện địa chỉ IP của site, bác lấy địa chỉ này đưa vào "vùng tin tưởng" của Eset là được.

- Cháu vẫn vào được trang files.pw bình thường:

- Bác có thể add IP của trang bị Eset block vào địa chỉ tin tưởng như sau:

Sửa lần cuối:

mirage

Rìu Sắt
nắng hạn được mưa rào, cảm ơn các bạn đã chia sẻ

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
- Ở bảng thông báo "Address has been blocked" bác nhấn Details sẽ hiện địa chỉ IP của site, bác lấy địa chỉ này đưa vào "vùng tin tưởng" của Eset là được.

- Cháu vẫn vào được trang files.pw bình thường:

- Bác có thể add IP của trang bị Eset block vào địa chỉ tin tưởng như sau:

Cháu ơi, cái hình từ Advanced setup của cháu sao nó khác với hình của máy Bác vậy cháu?

4334

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
@Hoang Duch2 | Aduard bản 7 nếu dùng thuốc cũ sẽ ko thể update được bộ lọc nha bà con cô bác (xin chủ topic mình trả lời ngoài mục tí)
@Tran Quang Ha | Hình sếp úp đi vào dĩ vãng mất rồi, ko xem được
Tôi không có thuốc mới cho bản Adguard 7 này, hôm qua tôi load trực tiếp từ trang chủ và hình như nó là bản Beta.

4335

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Tôi không có thuốc mới cho bản Adguard 7 này, hôm qua tôi load trực tiếp từ trang chủ và hình như nó là bản Beta.

Trên trang chủ của hãng đã có bản 7 final rồi mà ! Link đây https://adguard.com/en/welcome.html
Cái nút download ghi phía dưới ver 7 trial 14 days <= Thuốc thì qua topic của mình mà tự làm lấy
---------------
Lần trả lời này là cuối cùng cho topic này, vì trả lời sai với chủ đề của topic nên thấy khá quan ngại

TitanDwarf

Gà con
Lang thang trên mạng thấy keys Eset được shrare nhiều nên mang về để những thành viên có nhu cầu sử dụng.
Tôi không dùng Eset nên không test được keys trước khi post nhưng chắc chắn những keys này không dễ dàng tìm kiếm được.
Các thành viên dùng được thì báo lên để tôi còn biết các nguồn keys có tốt hay không,còn biết để tiếp tục mang về.
Nếu kích hoạt bị báo lỗi vùng lãnh thổ thì các bạn dùng phần mềm fake IP để kích hoạt nhé.
Keys tìm được sẽ post trong topic nên thành viên hãy chịu khó lật trang để tìm.
Mời các thành viên có keys chia sẻ nhưng ngại lập topic post lên cho các thành viên khác sử dụng ở topic của tôi nhưng đề nghị không copy keys từ topic của các thành viên khác để tránh mất đoàn kết.

Thành viên cần like và trả lời bài viết để xem keys.
No quote
:3

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Trên trang chủ của hãng đã có bản 7 final rồi mà ! Link đây https://adguard.com/en/welcome.html
Cái nút download ghi phía dưới ver 7 trial 14 days <= Thuốc thì qua topic của mình mà tự làm lấy
---------------
Lần trả lời này là cuối cùng cho topic này, vì trả lời sai với chủ đề của topic nên thấy khá quan ngại

Vì trong máy tôi khi vào cái web đó bị hai cái Eset và Adguard nhảy ra cùng một lúc nên tôi mới báo lại trên đây, tôi cũng hiểu chủ đề chỉ dành cho Eset và cũng không muốn làm phiền bạn tôi @haibmh. Nếu bạn thấy ngại thì thôi, bạn góp ý bao nhiêu đó cũng đủ rồi. Tôi cũng ngại chưa bao giờ kêu tên bạn ra mà hỏi bởi vì tôi thấy bạn chưa bao giờ gọi tôi bằng từ nào cả, đa số là bạn nói trống không. Dẫu sao tôi cũng cảm ơn bạn và không muốn làm phiền bạn nữa.

hakaka

Gà con
Lang thang trên mạng thấy keys Eset được shrare nhiều nên mang về để những thành viên có nhu cầu sử dụng.
Tôi không dùng Eset nên không test được keys trước khi post nhưng chắc chắn những keys này không dễ dàng tìm kiếm được.
Các thành viên dùng được thì báo lên để tôi còn biết các nguồn keys có tốt hay không,còn biết để tiếp tục mang về.
Nếu kích hoạt bị báo lỗi vùng lãnh thổ thì các bạn dùng phần mềm fake IP để kích hoạt nhé.
Mời các thành viên có keys chia sẻ nhưng ngại lập topic post lên cho các thành viên khác sử dụng ở topic của tôi nhưng đề nghị không copy keys từ topic của các thành viên khác để tránh mất đoàn kết.

No quote
Cảm ơn chủ thớt!

VuDiepHung

Gà con

No quote
thanks

langtu2112

Búa Gỗ Đôi

No quote
Cảm ơn bạn!