Key lic: Kaspersky Internet Security - 19/12/2019 - Unlimited - | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Key lic: Kaspersky Internet Security - 19/12/2019 - Unlimited -

gefarahede

Junior Moderator
Key lic: Kaspersky Internet Security - 19/12/2019 - (Unlimited) DAT, LIC
{matrix}

Nếu bạn có bất kỳ vấn đề nào về giấy phép, hãy PM cho tôi và tôi sẽ giải quyết vấn đề đó.{yes}
Kaspersky Total Security - Unlimited - Bị chặn Đang chờ cập nhật. .DAT, LIC ---->>>License<<<----
Kaspersky Plus! - Unlimited - Bị chặn Đang chờ cập nhật. .DAT ---->>>License<<<----
Kaspersky Standard - Unlimited - Bị chặn Đang chờ cập nhật. .DAT ---->>>License<<<----
Kaspersky Internet Security - Unlimited - Bị chặn Đang chờ cập nhật. .DAT, LIC ---->>>License 2<<<----
Kaspersky Internet Security - Unlimited - Bị chặn Đang chờ cập nhật. .DAT, LIC ---->>>License 3<<<----
Kaspersky Internet Security - Unlimited - Bị chặn Đang chờ cập nhật. .DAT, LIC ---->>>License 4<<<----

Hướng dẫn:
1. Vô hiệu hóa tự bảo vệ
2. Tạm dừng bảo vệ chống vi-rút
3. Thoát Kaspersky khỏi taskbar
4. Vô hiệu hóa phần mềm diệt virus của Windows
5. Mở Kaspersky KTA_v23.11.19.0
6. Nhấp vào giấy phép
7. Nhấp vào nhập khẩu.
8. Chọn LIC hoặc DAT
9. Nó sẽ chỉ mở Karpersky và báo lỗi.
10. Nhấp vào Cập nhật cơ sở dữ liệu
11. Phép thuật

View hidden content is available for registered users!
View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối:

gefarahede

Junior Moderator
bạn không phải người Việt ? ai tin bạn mà sử dụng key lib ?
Nếu bạn không sử dụng giấy phép lic và dat, đó là vấn đề của bạn.
Nó không có nghĩa là những người khác không sử dụng nó.
Bất kể ngôn ngữ nào, tất cả chúng ta đều bình đẳng trên các diễn đàn. ;)

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Đó là do bạn lười tương tác thôi , mình dư sức ăn kèo này .
Ps Cám ơn bạn nhiều
Có lẽ là mấy cái vụ kèo này để cho các bạn chăm tương tác hơn. Còn mình thì không quan trọng mấy nên chăm hay không chăm cũng khoẻ thôi mà. Chúc cả nhà có key dùng vui vẻ. Mình thì không dùng key nữa nên tương tác thôi chứ không tải dat hay lic về dùng. Nhường phần cho người khác thật tốt

tranhuulong9x

Rìu Sắt
Có lẽ là mấy cái vụ kèo này để cho các bạn chăm tương tác hơn. Còn mình thì không quan trọng mấy nên chăm hay không chăm cũng khoẻ thôi mà. Chúc cả nhà có key dùng vui vẻ. Mình thì không dùng key nữa nên tương tác thôi chứ không tải dat hay lic về dùng. Nhường phần cho người khác thật tốt
chăm tương tác cũng là lợi thế bác ạ . mà thấy sài linux rồi nên cần gì mấy cái key này nữa

rkdc131

Búa Đá Đôi
Đúng vậy. Từ khi xài Linux mình cảm nhận rõ ràng không cần key bản quyền nhiều chỉ 1 key Pro Ubuntu ( Cá nhân là đủ đầy)
Không phải gây war hay gì mà sợ bác thiệt, đã xài Linux rồi thì mình vô mấy bài của các bác khác cmt cảm ơn hay gì thôi hoặc nói như cmt #9 của bác nó thoải mái, mình hay lướt VN-Z, lướt post nào cũng thấy bác cmt ở dưới là mình xài Linux rồi, không còn xài Windows nữa, thấy nó cứ sao sao

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Không phải gây war hay gì mà sợ bác thiệt, đã xài Linux rồi thì mình vô mấy bài của các bác khác cmt cảm ơn hay gì thôi hoặc nói như cmt #9 của bác nó thoải mái, mình hay lướt VN-Z, lướt post nào cũng thấy bác cmt ở dưới là mình xài Linux rồi, không còn xài Windows nữa, thấy nó cứ sao sao
Có lẽ mình bị thiếu tế nhị. Nhưng quả thật rời khỏi Windows thấy khác nhiêù. Chắc mình hơi lố liễu. Để mình xử lý lại lỗi thái quá này ạ. Cảm ơn bác đã nhắc. Ủng hộ cảm ơn về mặt tinh thần cũng tốt mà bác. Mặc dù không xài nữa