Giveaway - KEY Bản quyền phần mềm diệt virus ESET (cập nhật 23/11/2020) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway KEY Bản quyền phần mềm diệt virus ESET (cập nhật 23/11/2020)

thangheobikhung

Rìu Sắt
Mình vừa tổng hợp lại một số key bản quyền kích hoạt online mới nhất của ESET. Đây là phần mềm diệt virus nằm trong TOP 5 phần mềm tốt nhất. Về độ mạnh và mượt thì khỏi phải bàn cãi vì nó được cập nhật thường xuyên.

Với bộ thư viện đám mây siêu lớn kết hợp công nghệ lưu trữ BigData hiện đại. ESET luôn cập nhật nhanh nhất các thông tin mới nhất về virus. Ngoài ra, ESET được đánh giá cao vì chạy tốn ít tài nguyên máy tính hơn so với Avast. Nếu bạn chưa có ESET hãy tải về tại trang chủ theo link dưới đây nhé.
Download ESET

Sau đó dùng các Key được chia sẻ dưới đây:

Sửa lần cuối:

thangheobikhung

Rìu Sắt
mình ko thử được key nào luôn? sao thế nhỉ?
mình kiểm thử ngẫu nhiên 5 key cuối vẫn được mà bác, bác check lại xem bác có đang cài đúng bản Internet Security hay Anti-virus ko?