Kêu gọi 99 like để làm app android [VNZ-Images 18] | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kêu gọi 99 like để làm app android [VNZ-Images 18]

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT

[VNZ-Images 18] Android App Beta

Không biết có anh chị em nào chung chí hướng để phát triển 1 app riêng cho mục này không ạ? Mình đang build app dành cho Androids nên rất muốn nghe ý kiến của mọi người. Nếu đồng ý hãy like 1 like, nếu không đồng ý hãy like 2 lần =]]

Mục đích của app để làm gì?
  • Có nơi lưu trữ ảnh nét căng
  • Có thể tải về mọi lúc mọi nơi
  • Có thể tìm kiếm ảnh mới 24/24/7
  • Có thể làm ảnh nền điện thoại khi nào bạn muốn
  • Có thể và có thể nhiều thứ khác :D

[VNZ-Images 18] - Thế giới ảnh nền cho bạn cho tôi!

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Chả hiểu cái gì nhưng tính mình rộng rãi nên cứ like, hình thì khoái hình áo dài thôi, với hoa cỏ, mà xài laptop, ios, android đều chơi hình nền 1 màu đen thui vì cuộc đời vốn đen

thaithanh456

Búa Gỗ
Nhìn sơ qua, thấy cũng hay. Nên like!

relaxingworld

Búa Gỗ
Mặc dù không thích kiểu app tải ảnh nhưng mình vẫn Like để ủng hộ bác!

Vote bác viết 1 tút về cách thức làm app Android cho anh em học hỏi!!{big_smile}

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Thứ gì giúp ích cộng đồng là like thôi, biết đâu 1 tài năng khởi nghiệp...
Em cũng chỉ vọc vạch thôi ^^! Code & app em còn gà mờ nhiều hihi. Nhưng phải làm nhiều mới upgrade được kinh nghiệm.