Kết hôn 10 năm chưa có con do chồng y.ế.u s.in.h l.ý | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kết hôn 10 năm chưa có con do chồng y.ế.u s.in.h l.ý

ANAN1986

Gà con
Nhà em thì 2 đứa rồi, cũng ko tính sinh thêm đứa nữa.
Bản thân em là đứa ko có nhu cầu cao (tự nhận thấy thế). Mới kết hôn thì đều đặn 2 lần/ tuần, bây giờ 1 lần/ tuần. Nhiều khi vợ muốn mà em lại ko muốn luôn các bác ạ :(
Bác bị YSL rồi? Uống tinh chất hàu tươi đi ạ.

hoangq9

Búa Gỗ
Nhà em thì 2 đứa rồi, cũng ko tính sinh thêm đứa nữa.
Bản thân em là đứa ko có nhu cầu cao (tự nhận thấy thế). Mới kết hôn thì đều đặn 2 lần/ tuần, bây giờ 1 lần/ tuần. Nhiều khi vợ muốn mà em lại ko muốn luôn các bác ạ :(
Bỏ mịe, bác bị thế này lâu chưa? Bác năm nay mấy chục sọi rồi?

thiklangxang

Gà con
Vợ bác buồn lắm đấy nhé. Cẩn thận kẻo đầu bác lại có cái sừng dài thật dài. :D
Bác đừng nói thế làm em hoang mang. Nửa đêm nửa hôm rồi lại vắt tay lên trán mà suy nghĩ tới canh ba thì mai ko dậy sớm được. Em đang thực hành "dậy sớm để thành công" đây, đã thực hiện được 1 nửa là "dậy sớm" rồi, còn nhõi "thành công" nữa.

duyrapper255

Búa Gỗ
Bác đừng nói thế làm em hoang mang. Nửa đêm nửa hôm rồi lại vắt tay lên trán mà suy nghĩ tới canh ba thì mai ko dậy sớm được. Em đang thực hành "dậy sớm để thành công" đây, đã thực hiện được 1 nửa là "dậy sớm" rồi, còn nhõi "thành công" nữa.
Ko thành công thì thành thụ, ko kèo trên thì kèo dưới. Bác cứ bình tĩnh nhé. {big_smile}

ANAN1986

Gà con
Thời con trẻ em cũng hùng hục lắm, chả hiểu sao giờ lại yếu đuối thế này. Nhiều khi cứ phải làm tí kích thích như rượu thì mới lên được :(
Em nghĩ bác bị ysl thật rồi.
Bác nên tăng cường ăn hàu, cua, tôm, hạt mè, hạt bí ngô và các sản phẩm từ ngũ cốc nguyên cám là những thực phẩm giàu kẽm. Kẽm có vai trò rất quan trọng trong việc duy trì sức khỏe sinh sản, sản xuất tinh trùng và hormone Testosterone. Nếu thiếu kẽm, các “tinh binh” của anh em mình không chỉ bị giảm sút về số lượng mà còn cả chất lượng cũng như suy giảm ham muốn chuyện chăn gối luôn đấy bác ạ.

bluebird

Gà con
Em thấy cái món dâm dương hoắc, ko biết có ổn không các bác nhỉ?
Ôi mình đang tìm hiểu cái viên S Men hỗ trợ giúp bổ thận, tráng dương, tăng cường sinh lực và khả năng sinh lý ở nam giới, thấy thành phần cũng có dâm hương hoắc.

love1982

Gà con
Ôi mình đang tìm hiểu cái viên S Men hỗ trợ giúp bổ thận, tráng dương, tăng cường sinh lực và khả năng sinh lý ở nam giới, thấy thành phần cũng có dâm hương hoắc.
Em đến nhà ông bạn, thấy ông ấy rót rượu ngâm cái lá dâm hương hoắc này ra mời, rồi bảo uống đi, về đẻ thêm đứa nữa với vợ.
Tìm hiểu ra thì bảo loại này có tác dụng bổ thận tráng dương, tăng cường năng lực tình dục, phòng chống liệt dương và di mộng tinh.
Chả biết thực hư thế nào, cứ hỏi lại cho chắc đã. Uống lung tung rồi liệt hẳn thì lại toang bác nhỉ :oops:

invisible10x

Búa Gỗ
Em đến nhà ông bạn, thấy ông ấy rót rượu ngâm cái lá dâm hương hoắc này ra mời, rồi bảo uống đi, về đẻ thêm đứa nữa với vợ.
Tìm hiểu ra thì bảo loại này có tác dụng bổ thận tráng dương, tăng cường năng lực tình dục, phòng chống liệt dương và di mộng tinh.
Chả biết thực hư thế nào, cứ hỏi lại cho chắc đã. Uống lung tung rồi liệt hẳn thì lại toang bác nhỉ :oops:
Loại này hữu ích với cả nam và nữ bác nhé. Ngoài là vị thuốc tăng cường chức năng sinh lý cho cả nam và nữ, còn làm giảm căng thẳng và mệt mỏi đó ạ.
Bạn bè em có 1-2 ông lúc nào cũng có rượu ngâm dâm hương hoắc trong nhà.

love1982

Gà con
Loại này hữu ích với cả nam và nữ bác nhé. Ngoài là vị thuốc tăng cường chức năng sinh lý cho cả nam và nữ, còn làm giảm căng thẳng và mệt mỏi đó ạ.
Bạn bè em có 1-2 ông lúc nào cũng có rượu ngâm dâm hương hoắc trong nhà.
Chỉ cần ngâm lá dâm hương hoắc này với rượu trắng là ok à bác? Đây có đúng là lá dâm hương hoắc ko bác nhỉ?

invisible10x

Búa Gỗ
Chỉ cần ngâm lá dâm hương hoắc này với rượu trắng là ok à bác? Đây có đúng là lá dâm hương hoắc ko bác nhỉ?

Đây đúng là lá dâm hương hoắc rồi bác nhé.
Bác nên ngâm dâm dương hoắc phối hợp với Sâm cau, ba kích và nấm ngọc cẩu nha.

linhktv

Gà con
Em thấy cái món dâm dương hoắc, ko biết có ổn không các bác nhỉ?
Cây này có vị cay ngọt, tính bình đi vào kinh can, thận. Có công dụng ôn thận tráng dương (làm ấm tạng thận và khỏe dương khí), cường cân tráng cốt (làm mạnh gân xương) và khứ phong trừ thấp.

bibo2016

Gà con
Tìm hiểu rõ nguyên nhân từ đâu để còn biết mà sửa, chữa bác ạ. Bác xem mình có nằm trong số đó không:
  • Mất cân bằng nội tiết tố bên trong cơ thể.
  • Mắc các bệnh viêm nhiễm như viêm tuyến tiền liệt, bệnh lậu…
  • Rối loạn di truyền như hội chứng Klinefelter - tình trạng không phân li nhiễm sắc thể ở nam giới, có nghĩa là nam giới có một cặp nhiễm sắc thể giới tính X thay vì chỉ có một nhiễm sắc thể X.
  • Sử dụng kháng sinh, thuốc chống trầm cảm.
  • Căng thẳng kéo dài.
  • Thường xuyên sử dụng bia rượu, thuốc lá, các chất kích thích.
  • Mặc quần quá chật, thói quen tắm nước nóng.
  • Chấn thương cơ quan sinh sản, giãn tĩnh mạch thừng tinh hay ống vận chuyển tinh trùng bị dị dạng, gặp vấn đề do phẫu thuật.
  • Chế độ ăn uống nghèo nàn, thiếu dưỡng chất.

love1982

Gà con
Cũng được đấy bác, nhiều công dụng ok
Nhưng phải có chỗ mua hàng uy tín, nếu ysl thì cũng hỗ trợ phần nào thôi ạ
Chỗ uy tín thì em có, vì bà bác gần làm thuốc nhưng trước đến nay ko dám hỏi cũng vì ngại, :)

bibo2016

Gà con
Chỗ uy tín thì em có, vì bà bác gần làm thuốc nhưng trước đến nay ko dám hỏi cũng vì ngại, :)
Chuyện chăn gối quyết định nhiều tới hạnh phúc vợ chồng, bác nên gạt bỏ cái ngại đó đi thì hơn ạ. Em thật lòng đấy.

garanmuoi

Gà con
Ngại thì bác ra hiệu thuốc mua mấy vỉ S-Men về xài tạm, thành phần của nó cũng chứa dâm hương hoắc đấy.
Em cũng thích bổ sung những thứ mình thiếu qua thực phẩm bổ sung hơn, khá ngại mấy thứ đông Y, vừa phải ngâm rượu hoặc sắc thành nước, vừa ko giải quyết được chuyện cấp bách ngay và luôn :D