PM Hệ thống - Kerish Doctor 2021 4.85 Repack - Tối ưu hóa hệ thống máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Kerish Doctor 2021 4.85 Repack - Tối ưu hóa hệ thống máy tính

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Kerish Doctor là phần mềm tối ưu hóa và duy trì sức khỏe hệ thống máy tính của bạn. Giao diện và chức năng của Kerish Doctor được bố trí khoa học và hợp lý cho phép người dùng quét toàn bộ hệ thống máy tính hay lựa chọn những phần cụ thể để sửa chữa tất cả cùng một lúc. Với việc quét toàn bộ hệ thống Kerish Doctor giúp người dùng quét và bảo trì các registry bị hỏng để sửa chữa.

Kerish Doctor ngăn chặn Windows bị treo trong thời gian thực và đáng tin cậy sửa chữa các lỗi hệ thống. Các ứng dụng thường xuyên thực hiện dọn dẹp hệ thống và loại bỏ triệt để tích lũy kỹ thuật số "rác", do đó tăng hiệu suất của hệ thống.

Hơn nữa, Kerish Doctor bảo vệ máy tính của bạn từ phần mềm độc hại, lỗ hổng phần mềm tiềm năng và thông số điều khiển an ninh quan trọng nhất của nó. Các tính năng khác của Kerish Doctor bao gồm tăng tốc game, tối ưu hóa tốc độ Internet, điều khiển nhiệt độ phần cứng, và nhiều hơn nữa

Download Kerish Doctor 2021 4.85 Repack - Tối ưu hóa hệ thống máy tính

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hi bác ơi của mình bị lỗi Target file Kerishdoctor.exe is not correct :(

Bạn copy file .exe trong folder Loader vào thư mục cài đặt phần mềm rồi chạy chính file .exe trong folder Loader đó để mở phần mềm, không mở file .exe gốc của phần mềm để tránh như bị lỗi mà bạn đang gặp phải nhé ;)

PhanPhien

Gà con
Kerish Doctor là phần mềm tối ưu hóa và duy trì sức khỏe hệ thống máy tính của bạn. Giao diện và chức năng của Kerish Doctor được bố trí khoa học và hợp lý cho phép người dùng quét toàn bộ hệ thống máy tính hay lựa chọn những phần cụ thể để sửa chữa tất cả cùng một lúc. Với việc quét toàn bộ hệ thống Kerish Doctor giúp người dùng quét và bảo trì các registry bị hỏng để sửa chữa.

Kerish Doctor ngăn chặn Windows bị treo trong thời gian thực và đáng tin cậy sửa chữa các lỗi hệ thống. Các ứng dụng thường xuyên thực hiện dọn dẹp hệ thống và loại bỏ triệt để tích lũy kỹ thuật số "rác", do đó tăng hiệu suất của hệ thống.

Hơn nữa, Kerish Doctor bảo vệ máy tính của bạn từ phần mềm độc hại, lỗ hổng phần mềm tiềm năng và thông số điều khiển an ninh quan trọng nhất của nó. Các tính năng khác của Kerish Doctor bao gồm tăng tốc game, tối ưu hóa tốc độ Internet, điều khiển nhiệt độ phần cứng, và nhiều hơn nữa

Link trang chủ:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Thanks.

gotity

Gà con

Link trang chủ:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

cảm ơn bạn nhiều nhé :cool:

nhquynh13

Búa Gỗ
Có bác nào có key version Giveaway k xài ib em phát ạ. Xài key trên mạng nó block mất :)
Thanks các bác