Kaspersky Tweak Assistant tool | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Tweak Assistant tool

hunterx86

Búa Đá
Tôi cần thiết lập và cài đặt hệ thống sạch sẽ và tôi muốn chuyển giấy phép Kaspersky bằng Kaspersky Tweak Assistant v22.6.9.0
Nhưng tôi không biết công cụ này an toàn đến mức nào, công cụ này sẽ vô hiệu hóa tính năng bảo vệ, vì vậy tôi có một số lo ngại rằng bạn đưa một số phần mềm độc
hại vào hệ thống như màn hình gõ phím hoặc phần mềm độc hại khác
Ai đó có thể cho tôi biết?

hunterx86

Búa Đá
chưa nghe đến "Kaspersky Tweak Assistant" này bao giờ, mình cũng có tìm kiếm trên trang chủ của Kaspersky của họ cũng đâu có cung cấp thông liên quan đến "Kaspersky Tweak Assistant" nhỉ?
Đó là một công cụ giống KRT-CLUB được sử dụng để đặt lại thời gian dùng thử và chuyển khóa cấp phép sau khi cài đặt hệ thống mới

nobilo

Rìu Vàng
Đồng nghiệp, Kaspersky Tweak Assistant tất nhiên là an toàn, tất cả các phần mềm diệt virus đều xác định nó là virus, nhưng Kaspersky không có virus nào được kích hoạt cả, bạn chỉ cần xóa Keylogger khỏi thư mục cài đặt của Kaspersky

hunterx86

Búa Đá
Đồng nghiệp, Kaspersky Tweak Assistant tất nhiên là an toàn, tất cả các phần mềm diệt virus đều xác định nó là virus, nhưng Kaspersky không có virus nào được kích hoạt cả, bạn chỉ cần xóa Keylogger khỏi thư mục cài đặt của Kaspersky
@nobilo
Tôi đánh giá cao lời khuyên của bạn, nhưng đây là một vấn đề tranh cãi và có nhiều chủ đề mà tôi đã thảo luận.
Tôi cũng đã kiểm tra sự hiện diện của tệp bạn hiển thị trong hình ảnh, nhưng tôi không tìm thấy nó (tôi đang sử dụng phiên bản 21.6.7)
Bạn có thể cho tôi biết làm thế nào bạn đảm bảo rằng công cụ này hoàn toàn không có vi rút như bạn nói không?
Nó có khả năng phát hiện cao trong Virus Total như được hiển thị