This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Kaspersky Total Security + 500 days

blackrose203

Búa Gỗ
bác @vathinh cho mình hỏi là key Total có dùng được cho password manager không nè? Tại mình tải về password manager mà hình như chỉ có dùng thử thôi hay sao ấy.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
bác @vathinh cho mình hỏi là key Total có dùng được cho password manager không nè? Tại mình tải về password manager mà hình như chỉ có dùng thử thôi hay sao ấy.
Lúc trước tôi đọc thông tin thì họ nói Total có Free Password Manager Pro, nhưng giờ chắc hết rồi nên bạn @LaConCop đã thua.
Nếu bạn thich dùng thì tìm key Premium hay Plus, đi lùi lại tìm bài nào nói về #33,#46,#125... để có chính xác nơi đến, đơn giản nhanh hiểu là những cái key dùng cho VPN (không bao gồm key Small Office vì không tìm hiểu).
Bạn chịu khó 1 chút vì quá bận nên không truy lại được nơi cần đến.

blackrose203

Búa Gỗ
Mình thấy dùng Free cũng được rồi, tại trước đây mình cũng thấy là dùng total thì xài được pro password manager. Nhưng giờ thì hết rồi. Bác đã cống hiến cho anh em suốt chừng ấy năm, cảm ơn bác rất nhiều.

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Bản Free chỉ cho phép lưu tối đa 15 mật khẩu. Tất cả các key Total , Small Office , Premium hay Plus đều kích hoạt được Password manager nhưng vấn đề ở chỗ là khi kích hoạt cho password manage bắt buột phải đăng nhập My kasperskey vì vậy key thường bị hết lượt dùng khi đăng nhập vào my kaspersky. Có thể key dó dùng được cho Total hay Plus nhưng ko kích hoạt được cho password manager do hết lượt dùng. Bạn chịu khó tìm các key tolal hay Small Office add vào may mắn sẽ có key còn lượt. có thể dùng total và password manager 2 key khác nhau.

blackrose203

Búa Gỗ
Mình vẫn dùng key Total của bác Thịnh đưa, key vẫn dùng tốt, nhưng mà password manager không dùng được, nó báo là gói dùng thử hết hạn. Mình vừa để ý là đúng chỉ có 15 mục thật, vừa mới import từ edge sang mà nó báo limit rồi ))

BACHHAIDUONG

Rìu Sắt
trước đây có xin được của các bác key kaspersky và giờ không dám cài lại máy do sợ mất key. Bác cho em hỏi là có cách nào backup lại key Kaspersky cho 1 máy để kích hoạt sau khi cài lại win không vậy (em có tham khảo KRT j đó rồi nhưng thấy cảnh báo này kia nên chưa dám thử)

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Lâu rồi mới gặp lại, bác khỏe hẳn chưa.? Rất vui khi gặp lại bác, mình thì cũng "chả lo gì" thôi. Vui.!!!
**********************************************************************​
@LaConCop, @blackrose203, theo thông tin từ @Ctrl+S nếu 2 bạn thích thì nên tìm key Small Office vì có nhiều user account cho Password Manager, các key loại khác thường chỉ có 1 user account. ACE có thể tạo account trước hay sau khi add key kích hoạt Password Manager - điền email và pass để đưa cái key Small Office đó vào My Kaspersky với account vừa tạo.
Đây chỉ là nhận định của tôi, đúng hay sai thì ACE khi dùng được sẽ xác thực.
Key Total thì hết lượt rồi, Internet vẫn tốt. Nếu cần thiết thì bạn cứ làm thôi rồi thông tin, khi tranh thủ vào được tôi sẽ hỗ trợ.
Còn cách backup thì chịu, không biết gì để nói.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vừa kiểm tra xong, key Kaspersky Anti-Virus ở #7935, hiện vẫn còn lượt. ACE cần thì đến đó lấy dùng.
**********************************************************************​
Các bác giúp e 1 key total với. Key của e còn vài hôm nữa hết hạn. Tks các bác nhiều
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến ngày cuối để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

ohmygodness

Rìu Sắt
key này vẫn kích hoạt được, cơ mà t kích hoạt cho vpn trên android nên phải add vào tài khoản, chắc k ảnh hưởng đến việc sử dụng của người khác nhỉ
chỉ có cái là k hiểu sao t add vào tk t được, k lẽ key vô chủ.

MinhGiang

Rìu Vàng
KIS trên điện thoại khi còn hạn sử dụng bao nhiêu ngày thì cho kích hoạt key mới vậy các bạn?
Hiện điện thoại mình còn 20 ngày sử dụng, mở hồ sơ thì không thấy chỗ nào cho điền key, chỉ yêu cầu mua. Bạn nào hướng dẫn giùm mình cách gia hạn bằng key. Xin cảm ơn!