This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Kaspersky Total Security + 500 days

MinT2210

Búa Gỗ Đôi
Chào bác. Em có mua gói dùng chung 20 thiết bị premium với người khác trên Kaspersky. Họ mời em vào bằng mail chính em. Vậy có đảm bảo thông tin của em này kia không ạ. Em mua gói 2 năm chỉ 160k. Dùng được hết các chức năng trên 1 thiết bị.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Với loại Premium thì bạn xem coi được mấy user, sau khi kích hoạt em nó mời bạn với chính chủ mail.
Như vậy là của riêng bạn rồi nên an toàn, nhưng lưu ý bạn điều này : không dùng chung account và pass (cho dể nhớ) hãy tạo account và pass cho riêng em nó.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Key ở #77 được chuyển thành key Kaspersky Premium [Expiration Date: Jan 15, 2024] for 5 devices (proxy Canada), VPN thì cũng 5 devices mới chỉ có 1/5 (tôi sẽ out để ACE được 5), còn Premium thì ACE tự test. ACE cũng nên biết điều này : VPN đã đủ số thiết bị nhưng chưa hẵn Premium cũng đủ hoặc ngược lại, em nó rạch ròi từng ứng dụng.
ACE thich thì đến đó lấy dùng.

LaConCop

Búa Gỗ Đôi
Cái này mình kích hoạt VPN được khoảng 15p là bị bung ra lại, chắc chủ nhân không cho phép

MinT2210

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bác nhiều ạ.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Mình thấy dùng lâu lâu bị đá ...... tự nhiên đang xài thấy mất key luôn.
Không riêng key Kaspersky ,bây giờ đến VPN cũng vậy mình sài ké thì phải cẩn thật chủ sở hữu key đều biết hết có bao nhiêu máy đang sài key của họ .Vì vậy tùy bạn ,bạn đăng ký và email cho riêng bạn cũng được chủ sở hữu key biết thì coi nhưng tiêu ......