This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Kaspersky Total Security + 500 days

Di Tieu

Búa Đá Đôi

còn quá nhiều key còn lượt + thiết bị ...

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cảm ơn @LaConCop@Di Tieu đã rất nhiệt tình giúp mình có thêm thông tin, lâu rồi nay mới thấy lại những hình chứng thực này.
Không biết @addad thì sao chứ tôi thì rất lo, không biết người đã lấy được key (LIKE, khóng tính thể hiện động viên) gặp phải trở ngại gì nhưng ngại mà không lên tiêng.
Trước khi gởi key tôi đều kiểm tra kỹ càng, key nào có vấn đề thì tìm hiểu sau không mất đi đâu được như key Kaspersky Basic, Standard, Plus, Premium chẳng hạn. Hiện tôi đã biết 1 nguyên nhân (có thể hơn) là do không xóa key cũ, mỗi lần kiểm tra là mất đi 1 lượt. Tiếc.!!!
Tạm thòi không đụng đến loại key này.
**********************************************************************​
@Di Tieu, tôi gởi theo ID/key thì chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Nên hôm nay không phải gởi, lúc nào cần thì bạn réo, tôi sẽ gỏi.

Gởi bạn :

Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến ngày cuối để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Sửa lần cuối:

Di Tieu

Búa Đá Đôi
dĩ nhiên hihi trừ khi key đang add có biến cố gì , thì mới tìm tới sự giúp đỡ key khác. hehe
giờ chỉ ngồi hóng key VPN thôi

LaConCop

Búa Gỗ Đôi
Thank bạn rất nhiều, mình đã kích được key của bạn mà không phải dùng đến VPN và sử dụng được luôn cả password Manager. rất vui vì điều đó.
1 lần nữa cảm ơn bạn

Mình sẻ sử dụng đến khi hết,

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
có password manager ngon luôn

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
dĩ nhiên hihi trừ khi key đang add có biến cố gì , thì mới tìm tới sự giúp đỡ key khác. hehe
giờ chỉ ngồi hóng key VPN thôi
Bạn chịu khó canh vậy, gặp lúc @addad gửi lên nếu là key Kaspersky Plus hay Premium thì lấy add vào. Key Kaspersky Plus thì có báo số ngày còn, key Kaspersky Premium thì không. Nếu thich Password Manager thì cũng có thể (chưa kiểm tra được) dùng luôn key ấy.

Di Tieu

Búa Đá Đôi
vậy tính ra chưa gặp key Premium nào luôn. toàn gặp key báo số ngày còn lại...và đa số key đã được add vào địa chỉ mail rồi, nên khả năng bị xóa thiết bị rất cao

Di Tieu

Búa Đá Đôi
cái key từ đời nào... giờ add vào vẫn được, sạch sẽ chưa liên kêt mail luôn :v quá đỉnh kkk

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Key Kaspersky Basic, Standard, Plus, Premium hay key riêng lẻ như VPN, Safe Kids, Password Manager thì trước đây tôi thấy họ gọi là "key user account" (có thể nhớ sai, vì lâu rồi) nên khi kích hoạt (tính thiết bị) thì đều tự động thêm thiết bị vào My kaspersky của user account đó.
Key Kaspersky Basic, Standard, Plus, Premium không có thời hạn thì khác, giống như key Kaspersky Total, Internet, Anti-Virus (tính lươt). Đây là điều làm tôi bị nó quay thời gian qua
ACE hãy đọc qua rồi đưa ra lựa chọn riêng mình khi cần dùng và tìm cho đúng cái cần, có thể nhận định chưa chính xác 100%. ACE khi dùng hãy cho thêm nhận định.

cái key từ đời nào... giờ add vào vẫn được, sạch sẽ chưa liên kêt mail luôn :v quá đỉnh kkk
Xem phần đính kèm 46008
Đây là thông tin rất cần để người đến sau đở tốn thời gian tìm cái cần. Cảm ơn bạn.

Di Tieu

Búa Đá Đôi
nhờ mình đào mộ mà mấy ae có dc key xịn xịn mấy năm :3

sao nó nói VPN ko giới hạn mà vẫn có 300MB và 1 Quốc gia miễn phí @@