This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Kaspersky Total Security + 500 days

hoangthinhdl

Búa Gỗ
Mình có thắc mắc thế này, các key chia sẻ như trên khi kích hoạt có nên đăng nhập vào my.kaspersky hay không. xin được chỉ giáo. Sợ đăng nhập key sẽ bị lock, ai có kinh nghiệm xin được chỉ giáo.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Nếu key đã được kích hoạt trên PC của bạn ,thì có quyền đăng nhập vào my.kaspersky thì khi đó key là của bạn rồi .

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nếu key đã được kích hoạt trên PC của bạn ,thì có quyền đăng nhập vào my.kaspersky thì khi đó key là của bạn rồi .
Nếu như thắc mắc của @hoangthinhdl "các key chia sẻ như trên...", bạn đã thì là SAI.
Key chia sẻ là dùng ké nên không thể có gì chứng minh khi cần hỗ trợ từ hãng, không cần-không nên tạo My kaspersky làm gì.
Đây chỉ là ý cá nhân, có gì hay thì học hỏi thêm.!!!

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Bác nói đúng key sài ké thôi ,nhưng bạn muốn vào My kaspersky tạo key bình thường không có vấn đề gì .Nhưng chủ sở hữu thực sự là người mua key họ có quyền đỏi hỏi kaspersky và có hỗ trợ của kaspersky ,có quyền đóng key và gia hạn key .......

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm

Kaspersky Total Security

Kaspersky Internet Security

@vathinh: Ở post #7,964, tôi share 1 key Premium (WRNXY) và 1 key Plus (6MTAN). Các key này đều active được cho Kaspersky VPN (unlimited). Hình 2 tôi add key Premium cho VPN. Hình chứng thực 1 là tôi active KTS với key Plus. Trường hợp của @hoangvan1 và bạn là do add key 6FEA4. Lúc post #7,964, tôi chưa check key này nhưng theo như hình của hoangvan1 thì đây là key Kaspersky Security Cloud (ko phải key của các sp đời mới Kaspersky Basic, Standard, Plus, Premium). KSC này cung cấp tính năng chống virus và limited VPN. Bạn add key 6FEA4 vào Kaspersky VPN sẽ thấy. Hiện sp này ko còn được bán nữa.
Post này tôi cũng dùng key Premium khác để active KTS và VPN như hình đó.

19/4/2023
Update vùng các key KTS, KIS và KAV ở post #7,902, #7,903#7,907, anh em có nhu cầu dùng có thể thử kích hoạt

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Key này tôi add thì vẫn yêu cầu như vậy thôi, thêm cả chuyển vùng cũng vậy (số key tôi có thì không cần chuyển vùng). Các loại key Kaspersky Basic, Standard, Plus, Premium có thời hạn tôi add đều yêu cầu như vậy. Nếu là key Unlimited (không có thời hạn) thì bình thường.
Thôi thì chờ thêm thông tin từ AE kích hoạt thành công vậy.
Cảm ơn bạn.

Sửa lần cuối:

Di Tieu

Búa Đá Đôi
nhập thử cái này vẫn được bình thường như Key Total... ko biết có gì khác biệt hông hehe

LaConCop

Búa Gỗ Đôi
  • Thanks ad nhiều, mình thiếu VPN, sài cái free của kaspersky nên chỉ kích được mã của mẽo quốc
  • #7,907 Mình vừa kích được key của Mẽo quốc ở đây, anh em có thể thử nhé
  • HÌnh ảnh minh họa