FreeSoft - Kaspersky Security Cloud Free 21 - Offline Setup | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

FreeSoft Kaspersky Security Cloud Free 21 - Offline Setup

caohieu089

Rìu Sắt Đôi
Xin chào các bác! Về dòng Kaspersky này chắc cũng toàn các bác lão làng, em mới chơi nên cũng xin phép các bác là không có giới thiệu sâu nữa ạ!
Em xin phép vào việc luôn:
Sau khi cài đặt và login:

Hướng dẫn cài đặt:
1. Tải về, ngắt mọi kết nối internet

2. Giải nén, chạy startup.exe và cài như bình thường

3. Bật mạng lại, tạo 1 acc/đăng nhập rồi update như bình thường

Lưu ý với các bác mới chơi là bọn này về hạn sd thì y hệt như bọn Kaspersky Free (là hết 365days thì các bác có thể logout và create 1 tài khoản khác - tài khoản bừa phứa cũng được), nhưng 1 tài khoản free chỉ up to 3 devices, lưu ý cái này thui!

Link download từ Google Drive:

View hidden content is available for registered users!
View hidden content is available for registered users!

***************************************************************************************************

Lưu ý:

Bản Kaspersky Free hiện tại truy cập web theo ip Việt Nam thì bên Kaspersky đã redirect thẳng sang bản Kaspersky Security Cloud Free này (vì hiên tại Kaspersky đang có kế hoạch dừng phát triển bản Free và đẩy sang Security Cloud Free). Bác nào mới chơi mà không thích/muốn thủ tục login mà vẫn muốn có antivirus (bản Kaspersky Free) thì có thể tải tạm bản Kaspersky Free 20 cũng trong box Kaspersky này.
Chúc các bác chơi zui zẻ!!!!!!!!

Sửa lần cuối:

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
May thay, nhờ tham khảo thư mục của bác, tôi tạo được bộ cài offline của KTS 20 GPDR rồi (đã test, và activvate được trên VM rồi). Nhờ các bác khác giúp bộ KTS 21 GPDR vậy!

caohieu089

Rìu Sắt Đôi
Phiền bác mod hide link giúp em ạ, em quên mất ạ
Thanks
May thay, nhờ tham khảo thư mục của bác, tôi tạo được bộ cài offline của KTS 20 GPDR rồi (đã test, và activvate được trên VM rồi). Nhờ các bác khác giúp bộ KTS 21 GPDR vậy!
dạ bác. cấu trúc thư mục của bọn này kéo online về máy em thấy cũng như nhau thôi. k khác mấy bác à. cứ cho startup/setup nhận diện dc các file core là cài offline dc hehe

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Phiền bác mod hide link giúp em ạ, em quên mất ạ
Thanks

dạ bác. cấu trúc thư mục của bọn này kéo online về máy em thấy cũng như nhau thôi. k khác mấy bác à. cứ cho startup/setup nhận diện dc các file core là cài offline dc hehe
Bản mình tải về không đặt các file như vậy.
Sau khi tham khảo thư mục bạn đăng, mình chỉnh sửa .ini và cut 3 file trong thư mục con (tên thư mục này lằng ngoẵng) rồi đặt vào thư mục chính thì lại hoạt động ngon lành. Nói chung, mình đặt theo định dạng của bạn thì không bị lỗi bắt kết nối tới máy chủ kaspersky nữa.

caohieu089

Rìu Sắt Đôi
Cám ơn bác, mà cái này là như nào nhờ mình không hiểu lắm. Đây là Cr@ck hay bug hay là gì?
Cái này mình trích xuất trực tiếp từ file startup nó tải về cho mình. Mình sẽ vào C:\ProgramData\ và đợi nó tải xong. Ngay lúc đấy, khi tải xong chỉ việc capture thư mục Kaspersky Lab Setup Files và chỉnh sửa 1 chút là được offline setup bác nhé!

NguyenCuongvn

Búa Gỗ Đôi
bản cloud nó khác gì vs bản internet se cu rì ty các bác nhỉ, mấy cái như password vs vpn thì mình ko cần :D

caohieu089

Rìu Sắt Đôi
bản cloud nó khác gì vs bản internet se cu rì ty các bác nhỉ, mấy cái như password vs vpn thì mình ko cần :D
thật ra nó cũng ko khác gì free bác à, trừ vài cái như check được mình rò rỉ thông tin các thứ (cũng ko ăn thua, nói chung 1 9 1 10), nhưng mà kaspersky làm bản này chủ yếu là để lấy email khách hàng :D
còn nhìn qua qua cũng na ná free vậy bác à

Bác thớt cho em hỏi ngu một chút là làm như bác để làm gì vậy ạ em vẫn chưa hiểu lắm, em tưởng đây là bản free thì cứ cài đặt bình thường là dùng được thôi ạ.

caohieu089

Rìu Sắt Đôi
Bác thớt cho em hỏi ngu một chút là làm như bác để làm gì vậy ạ em vẫn chưa hiểu lắm, em tưởng đây là bản free thì cứ cài đặt bình thường là dùng được thôi ạ.
tùy chỗ người dùng có internet kết nối trực tiếp tới Server của Kaspersky rất chậm nên mình đã nén bản này lại để tiện tải hơn (do server google nó phổ biến và đa số ít bị chặn/giới hạn bandwidth)