Kasperky Bắt Đăng Nhập Tài Khoản Mỗi Khi Khởi Động Máy Lên | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kasperky Bắt Đăng Nhập Tài Khoản Mỗi Khi Khởi Động Máy Lên

Sau khi cài KIS 2019 thì OK. nhưng mỗi chuyện là khi khởi động máy tính lên KIS nó hiện lên 1 lần thông báo bắt mình đăng ký đăng nhập tài khoản Kaspysky, hơi phiền. Xài Free Trial nên mình thấy ko cần thiết phải lằng nhằng mấy cái đăng ký đăng nhập tài khoản này. Trong phần setting tắt hết mấy cái notification đều ko tắt đc cái này. Có ae nào bị chung vấn đề này và có cách giải quyết nó ko cho nó hiện lên thông báo mỗi khi khởi động máy ko?

QuyenBanhBeo

Búa Gỗ Đôi
Sau khi cài KIS 2019 thì OK. nhưng mỗi chuyện là khi khởi động máy tính lên KIS nó hiện lên 1 lần thông báo bắt mình đăng ký đăng nhập tài khoản Kaspysky, hơi phiền. Xài Free Trial nên mình thấy ko cần thiết phải lằng nhằng mấy cái đăng ký đăng nhập tài khoản này. Trong phần setting tắt hết mấy cái notification đều ko tắt đc cái này. Có ae nào bị chung vấn đề này và có cách giải quyết nó ko cho nó hiện lên thông báo mỗi khi khởi động máy ko?

Cu dang ky di ban cung nhanh ma. Dau co kho lam dau.

Minh moi cai lai win may co quan nen chua cai tieng viet duoc mong cac ban thong cam!

Cám ơn bạn

hm1208

Búa Đá
Cứ đăng ký 1 tài khoản của nó, đăng nhập bình thường cho nó khỏi hỏi rồi cứ xài thoải mái reset trial chẳng có làm sao cả, thậm chí 1 tài khoản đăng ký cho nhiều máy cũng ok mà, chẳng cần tìm cách khóa cái này làm gì cả