Phần mềm khác - Kana Tutor 4.2 Freeware (Link cực hiếm) - Phần mềm học tiếng Nhật! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Kana Tutor 4.2 Freeware (Link cực hiếm) - Phần mềm học tiếng Nhật!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Kana tutor là phần mềm học tiếng Nhật rất hay và hữu ích đối với những ai muốn cải thiện khả năng tiếng Nhật của mình, để từ đó có thể tìm hiểu về con người, văn hóa đất nước Nhật Bản tươi đẹp!

Phần mềm hoàn toàn miễn phí, không những phần mềm giúp bạn nhận mặt chữ mà còn giúp bạn nhận biết thứ tự nét viết và có thêm cả cách phát âm!

Download Kana Tutor 4.2 Freeware 100%

Nếu có link nào die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này hoặc qua trang cá nhân!

Chúc các bạn vui vẻ, thành công!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
không biết do gì mà em xem cái ảnh trong post ko được. Cơ mà dù sao cũng thank bác. Có thời gian sẽ test thử

Cách đơn giản nhất là bạn lên Google, gõ tên phần mềm này vào và chọn mục hình ảnh là bạn sẽ xem được và nhìn được ngay :D

sk8er2598

Búa Gỗ
Có vẻ như link đã die rồi bạn ạ. Mình đang bắt đầu học tiếng Nhật nên rất mong có thể download được phần mềm này. : ) Mong bạn up lại giúp mình.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có vẻ như link đã die rồi bạn ạ. Mình đang bắt đầu học tiếng Nhật nên rất mong có thể download được phần mềm này. : ) Mong bạn up lại giúp mình.

Đã fix lại link cho bạn rồi nhé :) Cảm ơn bạn đã thông báo link die cho mình. @tungyit

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật lại link download phiên bản 4.2 ngày 18/4/2021!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT