Game Miễn Phí - JX1 - Võ Lâm Sever Nội Bộ Đồ Xanh nhẹ nhàng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Game Miễn Phí JX1 - Võ Lâm Sever Nội Bộ Đồ Xanh nhẹ nhàng

Nam Thinh

Gà con
Hi anh em

Em và một số anh em khác mở sever nội bộ phi thương mại - FREE - chủ yếu tạo sân chơi - opt hút hít và đồ cũng khá dễ- Mời anh em trải nghiệm. Vì là nội bộ nên cũng ít anh em chủ yếu nhẹ nhàng để duy trì lâu dài - không có web - chủ yếu nhóm nc qua lại - hệ thống tạo tài khoản bằng cơm. Event thì chủ yếu vui là chính nên ko có exp. Không cần nạp hoặc mua đồ. Tiền vạn trong game khá dễ thở và đổi xu được. Sv là nơi để nói chuyện, xả stress. Thông tin 1 chút

▬▬▬▬▬▬▬▬ JX HỘI ANH EM ▬▬▬▬▬▬▬
🔅 Phiên bản Nội Công- Đường Môn Thân pháp
🔅 Trang bị đồ xanh - lộ trình lên HKMP lâu dài
🔅 Giữ nguyên hệ thống nhiệm vụ môn phái - hoàng kim
🔅 Mỗi người 4 tài khoản
🔅 Auto ngoài tiện dụng
🔅 Tiền vạn đổi được xu tại Tiền Trang Lâm An
🔅 Sever nội bộ, cày cuốc, nói chuyện vui vẻ.
🔅 Phi Thương Mại - Nội Bộ
🔅 Hỗ trợ vòng sáng cho tân thủ đến cấp 89 - Bộ Kim Phong
🔅 X6 cho Tân Thủ dưới 120 để rút ngắn và theo Top.
🔅 X5 mức độ luyện skill môn phái
🔅 Cấp 145 giới hạn exp để giới hạn Top trên
▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
HOẠT ĐỘNG - EVENT
🔅 Sứ Giả Thần Bí Đổi Bảo Rương
🔅 Sư Đồ
🔅 Bầu Cua - Xí Ngầu tại Sòng Bạc
🔅 Vượt Ải - Săn Boss Sát Thủ
🔅 Đua Ngựa
🔅 Dã Tẩu x3 EXP
🔅 Hoa Đăng
🔅 Qủa Huy Hoàng - Qủa Hoàng Kim 12h trưa mỗi ngày
🔅 Boss Tiểu 19h hàng ngày - Boss Đại 21h hàng ngày
🔅 Tống Kim
▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
Hệ thống tạo tài khoản version cơm 1.0. Các bro thích thì vào nhóm chơi cho vui nhen.
https://www.facebook.com/brotherJX

Quote Reply
Report Edit

Sửa lần cuối:

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
vãi nồi, đã tốn công làm nội bộ sao không chọn thằng nào đồ họa nhỉnh nhỉnh tý.
ví dụ như thiên long bát bộ 2013 ấy, hủy bỏ hệ thống nạp tiền của nó đi thì best nhất cmnr

Nam Thinh

Gà con
vãi nồi, đã tốn công làm nội bộ sao không chọn thằng nào đồ họa nhỉnh nhỉnh tý.
ví dụ như thiên long bát bộ 2013 ấy, hủy bỏ hệ thống nạp tiền của nó đi thì best nhất cmnr
Hehe. Quan trọng cái hoài niệm và trải nghiệm của võ lâm vẫn đặc biệt và khác bác ơi. Nâng chuẩn full hd lên được mà. Nhưng đa số anh em thích chuẩn cũ. Ai thích chuẩn mới thì có patch riêng bác ơi

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Hehe. Quan trọng cái hoài niệm và trải nghiệm của võ lâm vẫn đặc biệt và khác bác ơi. Nâng chuẩn full hd lên được mà. Nhưng đa số anh em thích chuẩn cũ. Ai thích chuẩn mới thì có patch riêng bác ơi
haizzz, thời các ông đánh võ lâm tôi đánh con đường tơ lụa. thấy skill & đồ họa của võ lâm low quá tôi không ham nổi, mãi đến khi ra thiên long bát bộ

Nam Thinh

Gà con
.