PM Hệ thống - jv16 PowerTools v5.0.0.484 Full - Tối ưu hóa hệ thống máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống jv16 PowerTools v5.0.0.484 Full - Tối ưu hóa hệ thống máy tính

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Jv16 PowerTools 2018 là một trong những ứng dụng PC Tune Up tăng tốc hiệu suất của Windows một cách toàn diện. Nó có thể được sánh ngang với Advanced SystemCare Pro về tính năng và hiệu suất. Có lẽ bạn không quen thuộc với phần mềm này, vì ứng dụng này là một ứng dụng khá độc đáo, vì vậy vẫn còn một số ít người biết về nó.

jv16 PowerTools thực sự là một ứng dụng Tune Up All In One, bạn có thể làm sạch registry, loại bỏ các ứng dụng hoặc trò chơi hoàn hảo, tối ưu hóa windows, khôi phục các file dữ liệu bị xóa, và cũng có một tính năng sao lưu tự động. Với các tính năng sao lưu tự động, bạn không cần phải lo lắng nếu một vấn đề xảy ra trên máy tính của bạn khi bạn làm sạch registry hoặc gỡ bỏ cài đặt một ứng dụng.

Dưới đây là một số tính năng mà bạn sẽ nhận được trong jv16 PowerTools Full này.
  • Program Manager
  • Startup Manager
  • Registry Manager
  • Registry Cleaner
  • Search the register
  • Registry Search and Replace
  • Registry Monitor
  • Compression Registry
  • Information on the registry
  • Search files
  • Clean files
  • File organizer
  • Find duplicates
  • Tool files
  • Search Folder
  • Tools folder
  • Disk Cleanup
  • Cleaning in one click
  • Start Menu and Desktop
  • Clean stories
  • Automation
Thật quá nhiều chức năng trong một phần mềm phải không?. còn chờ đợi gì mà hãy tải và cài đặt để tăng hiệu suất máy tính của bạn tối ưu nhất.

Download jv16 PowerTools v5.0.0.484 Full - Tối ưu hóa hệ thống máy tính

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

doanhvv

Rìu Bạc Đôi
Trước kia dùng con máy tính cùi bắp chạy HDD mình rất hay dùng những ứng dụng kiểu như thế này, từ ngày chuyển sang dùng SSD nói thật là chẳng bận tâm nó có bao nhiêu rác nữa :D

HieuP

Búa Gỗ
Để mình xem sao, thank bro chia sẻ

nhokakirati

Búa Gỗ Đôi
Hồi giờ mình có nghe mấy phần mềm như này nhưng thật sự mà nói thì mình không tin tưởng vào tác dụng của nó. Vì vậy mình toàn tự check và xoá trong các Appdata này kia. Nhưng đọc xong chắc là nên sử dụng nhỉ mọi người?

Hamano Kaito

Moderator
Trước kia dùng con máy tính cùi bắp chạy HDD mình rất hay dùng những ứng dụng kiểu như thế này, từ ngày chuyển sang dùng SSD nói thật là chẳng bận tâm nó có bao nhiêu rác nữa :D

Từ hồi xài HDD tới giờ, mình chẵn bao giờ tin những soft này đó bạn ! Kỳ ghê vậy ? {smile}

Hồi giờ mình có nghe mấy phần mềm như này nhưng thật sự mà nói thì mình không tin tưởng vào tác dụng của nó. Vì vậy mình toàn tự check và xoá trong các Appdata này kia. Nhưng đọc xong chắc là nên sử dụng nhỉ mọi người?

Thật là mừng vì bạn đã được ngộ đạo | chúc bạn sớm cài Win mới nhá ! {rofl}{rofl}