Desktop & Văn phòng - JPEGmini Pro v3.1.0.3 Pre-Activated - Nén, làm giảm kích thước hình ảnh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng JPEGmini Pro v3.1.0.3 Pre-Activated - Nén, làm giảm kích thước hình ảnh

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
JPEGmini Pro là công cụ tối ưu hóa hình ảnh như thay đổi kích thước tệp ảnh nhỏ nhất mà không ảnh hưởng đến chất lượng. Hay nói cách khác phần mềm JPEGmini Pro sẽ giúp bạn nén ảnh xuống kích thước nhỏ nhất có thể mà vẫn giữ được chất lượng ảnh gốc ban đầu.

Các tính năng của JPEGmini Pro
  • JPEGmini Pro giảm đáng kể kích thước tệp ảnh của bạn (lên đến 80%), trong khi vẫn giữ được độ phân giải và chất lượng đầy đủ của chúng.
  • JPEGmini Pro sử dụng đồng thời tất cả các lõi CPU trong máy tính của bạn, xử lý các bức ảnh của bạn ở tốc độ cao đáng kinh ngạc, do đó bạn có thể hoàn thành công việc của mình ngay lập tức. Chúng tôi cũng đã thêm hỗ trợ cho ảnh lên tới 60 Megapixel, đáp ứng mọi nhu cầu chụp ảnh của bạn, bao gồm Canon 5DS và Canon 5DSR, ảnh toàn cảnh và ảnh ghép.
  • PEGmini Pro hiện bao gồm một trình cắm cho Adobe® Lightroom® và phần mở rộng Photoshop®! Khi bạn xuất ảnh trực tiếp từ Lightroom hoặc Photoshop, chúng sẽ được JPEGmini tự động tối ưu hóa thành kích thước tệp thấp nhất có thể mà không làm giảm chất lượng.
Download JPEGmini Pro v3.1.0.3 Pre-Activated - Nén, làm giảm kích thước hình ảnh

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

Son3011

Gà con
JPEGmini Pro là công cụ tối ưu hóa hình ảnh như thay đổi kích thước tệp ảnh nhỏ nhất mà không ảnh hưởng đến chất lượng. Hay nói cách khác phần mềm JPEGmini Pro sẽ giúp bạn nén ảnh xuống kích thước nhỏ nhất có thể mà vẫn giữ được chất lượng ảnh gốc ban đầu.

Các tính năng của JPEGmini Pro
  • JPEGmini Pro giảm đáng kể kích thước tệp ảnh của bạn (lên đến 80%), trong khi vẫn giữ được độ phân giải và chất lượng đầy đủ của chúng.
  • JPEGmini Pro sử dụng đồng thời tất cả các lõi CPU trong máy tính của bạn, xử lý các bức ảnh của bạn ở tốc độ cao đáng kinh ngạc, do đó bạn có thể hoàn thành công việc của mình ngay lập tức. Chúng tôi cũng đã thêm hỗ trợ cho ảnh lên tới 60 Megapixel, đáp ứng mọi nhu cầu chụp ảnh của bạn, bao gồm Canon 5DS và Canon 5DSR, ảnh toàn cảnh và ảnh ghép.
  • PEGmini Pro hiện bao gồm một trình cắm cho Adobe® Lightroom® và phần mở rộng Photoshop®! Khi bạn xuất ảnh trực tiếp từ Lightroom hoặc Photoshop, chúng sẽ được JPEGmini tự động tối ưu hóa thành kích thước tệp thấp nhất có thể mà không làm giảm chất lượng.
Download JPEGmini Pro v2.1.0.7 Full - Nén, làm giảm kích thước hình ảnh

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Hoặc:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Cảm ơn

hishiroo

Búa Gỗ Đôi
link tải trên drive vẫn dùng được. Nhưng khi nhấn dowload thì google báo có virus và ko cho tải bạn nhé :) Tải link 2 thì vẫn tải được

RyooBeo

Gà con
Cảm ơn a ♥