Chia sẻ - JetBrains WebStorm 2022.3 (x64) Full - Môi trường phát triển JavaScript và HTML | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ JetBrains WebStorm 2022.3 (x64) Full - Môi trường phát triển JavaScript và HTML

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
WebStorm là môi trường phát triển tích hợp JavaScript và HTML, chứa bộ công cụ cực kỳ khổng lồ cho phép bạn phát triển phần mềm và tạo website nổi bật qua các tính năng hoàn thành mã code, khai thác công nghệ phát triển web. WebStorm có các root trong nền tảng IntelliJ IDEA và cung cấp các công cụ phát triển HTML, JavaScript, CSS và XML.

Tải WebStorm, bạn có thể tạo dự án theo nhiều cách: tải mã nguồn và chèn trực tiếp vào ứng dụng hoặc sao đôi repository và tạo dự án dựa trên các nguồn mà bạn có. Hoặc bạn chỉ cần bắt đầu dự án và xây dựng nó từ đầu. Ứng dụng được thiết kế nhằm xử lý khối lượng công việc lớn và phức tạp, hỗ trợ tải nhiều dự án và chuyển đổi nhanh giữa chúng khi cần.

Ngoài ra, WebStorm còn là giải pháp tối ưu hóa lưu lượng công việc của bạn. Hẳn bạn sẽ hài lòng khi biết ứng dụng có khả năng tự hoàn thành đoạn mã, nghĩa là ứng dụng tự động hiểu đoạn code của bạn, cũng như hiển thị lỗi, giúp bạn xem và xử lý các lỗi trước khi chạy website.

WebStorm hỗ trợ các thư viện HTML5, CoffeeScript, Dart, TypeScript, Handlebars, Stylus, JSLint/JSHint, EJS, Web Components và Jade. Với IDE này, chắc chắn sẽ nâng dự án của bạn lên một tầm cao mới.

Các tính năng chính của WebStorm:

- Môi trường phát triển tích hợp JavaScript và HTML.
- Phát triển phần mềm và tạo website.
- Cung cấp công cụ phát triển HTML, JavaScript, CSS và XML.

Download JetBrains WebStorm (x64) Full - Môi trường phát triển JavaScript và HTML

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cách download từ veryfiles.com:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

hjph0pdh9x

Gà con
Tải cả 2 part à bác, xong xử lý giải nén như nào ạ

kaali

Gà con
Mình đang cung cấp dịch vụ bản quyền cho hệ jetbrains bằng mail edu, bao gồm webstorm. Các bạn nào ko có điều kiện mua của nhà phát triển có thể tham khảo bài viết của mình trong hồ sơ, đang có đợt giảm giá rất rẻ còn 65k/năm.

andaik

Búa Gỗ
WebStorm là môi trường phát triển tích hợp JavaScript và HTML, chứa bộ công cụ cực kỳ khổng lồ cho phép bạn phát triển phần mềm và tạo website nổi bật qua các tính năng hoàn thành mã code, khai thác công nghệ phát triển web. WebStorm có các root trong nền tảng IntelliJ IDEA và cung cấp các công cụ phát triển HTML, JavaScript, CSS và XML.

Tải WebStorm, bạn có thể tạo dự án theo nhiều cách: tải mã nguồn và chèn trực tiếp vào ứng dụng hoặc sao đôi repository và tạo dự án dựa trên các nguồn mà bạn có. Hoặc bạn chỉ cần bắt đầu dự án và xây dựng nó từ đầu. Ứng dụng được thiết kế nhằm xử lý khối lượng công việc lớn và phức tạp, hỗ trợ tải nhiều dự án và chuyển đổi nhanh giữa chúng khi cần.

Ngoài ra, WebStorm còn là giải pháp tối ưu hóa lưu lượng công việc của bạn. Hẳn bạn sẽ hài lòng khi biết ứng dụng có khả năng tự hoàn thành đoạn mã, nghĩa là ứng dụng tự động hiểu đoạn code của bạn, cũng như hiển thị lỗi, giúp bạn xem và xử lý các lỗi trước khi chạy website.

WebStorm hỗ trợ các thư viện HTML5, CoffeeScript, Dart, TypeScript, Handlebars, Stylus, JSLint/JSHint, EJS, Web Components và Jade. Với IDE này, chắc chắn sẽ nâng dự án của bạn lên một tầm cao mới.

Các tính năng chính của WebStorm:

- Môi trường phát triển tích hợp JavaScript và HTML.
- Phát triển phần mềm và tạo website.
- Cung cấp công cụ phát triển HTML, JavaScript, CSS và XML.

Download JetBrains WebStorm 2021.1 (x64) Full - Môi trường phát triển JavaScript và HTML

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cách download từ veryfiles.com:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

bác ơi. e download n toàn báo không thể kết nối đến máy chủ thôi. Down băng IDM đó bác.