Chia sẻ - JetBrains PyCharm Pro v2022.2.3 Full - Lập trình Python IDE | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Sao không có link nhỉ

Bạn sẽ không nhìn thấy link trực tiếp mà bạn sẽ nhìn thấy một đoạn mã Hex, bạn phải convert đoạn mã này sang link download, mọi thứ mình đã ghi rất chi tiết ở trang 1 rồi :)
Mã hex:
View hidden content is available for registered users!

Hướng dẫn convert sang link download: Rất đơn giản:

srgin

Gà con
Cảm ơn bác thớt đã chia sẻ , từ ngày học python đã bị u mê cái nhà Jetbrains này luôn

soai22

Búa Gỗ
JetBrains PyCharm Professional là trình chỉnh sửa mã code thông minh PyCharm cung cấp hỗ trợ cho Python, JavaScript, CoffeeScript, TypeScript, CSS và các mã ngôn ngữ lập trình phổ biến trên thế giới. Phần mềm là thành quả phát triển của Python, Django và Web với PyCharm, một IDE Python thông minh mang đến trải nghiệm mã hóa độc đáo.

Các tính năng của JetBrains PyCharm Professional
  • Phát triển Python & Web
  • Hỗ trợ Python: Tận hưởng hỗ trợ mã hóa vượt trội với hoàn thành mã thông minh, kiểm tra mã, tô sáng lỗi nhanh, sửa lỗi tự động, cùng với tái cấu trúc mã tự động và khả năng điều hướng phong phú cho tất cả các triển khai Python chính.
  • Hỗ trợ công nghệ chéo thông minh: Ngoài Python, Pycharm hỗ trợ JavaScript, CoffeeScript, TypeScript, HTML / CSS, Cython, ngôn ngữ mẫu, AngularJS, Node.js, v.v.
  • Khung phát triển web: PyCharm cung cấp hỗ trợ cụ thể theo khung cho các khung phát triển web hiện đại như Django, Flask, Google App Engine, Pyramid và web2py.
  • Khả năng phát triển từ xa: Chạy, gỡ lỗi, kiểm tra và triển khai các ứng dụng trên máy chủ từ xa hoặc máy ảo, với trình thông dịch từ xa, thiết bị đầu cuối ssh tích hợp, tích hợp Docker và Vagrant.
  • Công cụ dành cho nhà phát triển tích hợp: Một bộ công cụ tuyệt vời ngay lập tức: trình gỡ lỗi tích hợp và trình chạy thử nghiệm đồ họa; một thiết bị đầu cuối tích hợp; tích hợp với Git, SVN và Mercurial; Công cụ cơ sở dữ liệu tích hợp & hỗ trợ SQL.
  • IDE: PyCharm có thể tùy chỉnh và đa nền tảng hoạt động trên Windows, Mac OS hoặc Linux với một khóa cấp phép duy nhất. Tận hưởng một không gian làm việc được tinh chỉnh với các bảng màu tùy chỉnh và các ràng buộc phím, với mô phỏng VIM có sẵn.
Download JetBrains PyCharm Pro v2019.2.1 Full - Lập trình Python IDE

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
cho mình hỏi mã này thì làm sao để tải đưược ak
68747470733a2f2f636c6f75642e6d61696c2e72752f7075626c69632f32594c552f356a724b653339734b

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho mình hỏi mã này thì làm sao để tải đưược ak
68747470733a2f2f636c6f75642e6d61696c2e72752f7075626c69632f32594c552f356a724b653339734b

Bạn cần convert mã số đó sang dạng link download. Chi tiết bạn xem topic bên dưới, vô cùng đơn giản :)

soai22

Búa Gỗ
Bạn cần convert mã số đó sang dạng link download. Chi tiết bạn xem topic bên dưới, vô cùng đơn giản :)
mình cảm ơn bạn nhiều ak

soai22

Búa Gỗ
bạn ơi cho mình hỏi sao bộ cài này m làm theo hướng dẫn mà không Cr@ck được nhỉ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bạn ơi cho mình hỏi sao bộ cài này m làm theo hướng dẫn mà không Cr@ck được nhỉ

Hướng dẫn cài đặt JetBrains PyCharm 2019
  • Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender)
  • Giải nén phần mềm vừa download
  • Chạy Setup để cài đặt phần mềm
  • Mở phần mềm lên chọn Evaluate for free
  • Trên thanh menu chọn Help > Edit Custom VM Options
  • Thêm vào dòng cuối cùng
    • -javaagent:C:\Users\PC\jetbrains-agent.jar (sau -javaagent là đường dẫn đến file jetbrains-agent.jar bạn phải sửa theo đúng trên máy tính của mình)
  • Save lại và khởi động lại phần mềm
  • Tiếp tục chọn Help > Register…
Bạn làm bị vướng mắc ở chỗ nào?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

votinhdl

Gà con
Thực hiện xong, khởi động lại nó báo lỗi như thế này là sao các bác?
PyCharm: Cannot obtain ticket from https://fls.jetbrains-agent.com due to connectivity problem: fls.jetbrains-agent.com
Mình cài bản 2020.2 sau đó gỡ và cài lại bản này (2020.1).

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thực hiện xong, khởi động lại nó báo lỗi như thế này là sao các bác?
PyCharm: Cannot obtain ticket from https://fls.jetbrains-agent.com due to connectivity problem: fls.jetbrains-agent.com
Mình cài bản 2020.2 sau đó gỡ và cài lại bản này (2020.1).

Hiện tại bạn cứ dùng bản 2020.1 đi đã nhé, bản mới mình sẽ kiểm tra và test rồi up lên share cho các bạn sau ;)