Japan - Vì Sao Các Con Hẻm Nhỏ ở Tokyo Mê Hoặc Du khách Quốc Tế? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Japan - Vì Sao Các Con Hẻm Nhỏ ở Tokyo Mê Hoặc Du khách Quốc Tế?

toshilee

Búa Gỗ Đôi

Hiếm có ở đâu càng đi sâu vào các con hẻm thì cảnh sắc càng đẹp như ở Tokyo, trang trí bày biện rất chi tiết và đẹp. Ánh đèn luôn lung linh và huyền ảo, nhưng không cầu kỳ tạp nhạp. Chắc hẳn đã một đôi lần bạn nhìn thấy những bức ảnh chụp các con hẻm nhỏ đầy mê hoặc ở đường phố Tokyo và Japan. Thật sự càng đi càng thấy nó rất đẹp!

Video trên kênh của mình đa số về ban đêm, sắp tới sẽ có rất nhiều video mình quay nhiều nơi khác nhau ở khắp Tokyo và Nhật bản, rất vui nếu bạn follow mình để đồng hành cùng nhau nhé ^^!

Video do mình thực hiện ở chất lượng 4K nên có thể xem ở tất cả các thiết bị cao cấp như TV. Chúc một ngày an lành là may mắn ạ! Nhiều video khác mình post thêm ở dưới comment nhé

toshilee

Búa Gỗ Đôi
Cám ơn đã ủng hộ mình ạ, chúc một ngày an lành mọi người

toshilee

Búa Gỗ Đôi
Không thấy xe gắn máy chạy ở những con hẻm này
Mình cũng có tự hỏi khi bắt đầu những năm đầu tiên sống ở Nhật. Theo mình thì xe máy với xe hơi và các loại xe khác vẫn được phép lưu hành tại Nhật, nhưng họ chọn xe hơi vì an toàn và rẻ, kinh tế tốt. Còn những con hẻm này nếu có xe máy chạy vào vẫn ok ko sao, nhưng Nhật họ hay đi bộ và số lượng xe máy giảm đến mức ra đường thấy đa số những người chạy xe máy là nhân Vien giao hàng hoặc có logo của các công ty vận chuyển nhanh trong đô thị à!

hasujp

Gà con
Mình cũng có tự hỏi khi bắt đầu những năm đầu tiên sống ở Nhật. Theo mình thì xe máy với xe hơi và các loại xe khác vẫn được phép lưu hành tại Nhật, nhưng họ chọn xe hơi vì an toàn và rẻ, kinh tế tốt. Còn những con hẻm này nếu có xe máy chạy vào vẫn ok ko sao, nhưng Nhật họ hay đi bộ và số lượng xe máy giảm đến mức ra đường thấy đa số những người chạy xe máy là nhân Vien giao hàng hoặc có logo của các công ty vận chuyển nhanh trong đô thị à!
Chính xác.

hasujp

Gà con
Cám ơn đã ủng hộ mình ạ, chúc một ngày an lành mọi người
Ok bạn