FreeSoft - iTop VPN v.1.0.1.495 - Công cụ truy cập mạng Internet nhanh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

FreeSoft iTop VPN v.1.0.1.495 - Công cụ truy cập mạng Internet nhanh

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

iTop VPN - Chương trình mã hóa lưu lượng truy cập Internet của bạn và ẩn địa chỉ IP của bạn khỏi tin tặc và trình theo dõi, bảo vệ quyền riêng tư và bảo mật của bạn.

Chỉ cần nhấp vào nút Kết nối, chúng tôi sẽ chọn máy chủ nhanh nhất và ổn định nhất cho bạn. Bạn có thể thay đổi các Giải pháp mạng khác nhau tùy theo nhu cầu của mình.

Chế độ Safeguard cung cấp cho bạn khả năng bảo vệ an ninh cao hơn, Chế độ trò chơi cung cấp băng thông và tốc độ không giới hạn, vì vậy bạn có thể phát trực tuyến các bộ phim và chương trình truyền hình yêu thích của mình ở độ nét cao và thưởng thức trò chơi mà không bị chậm trễ. Nếu kết nối của bạn bị ngắt đột ngột, Kill Switch sẽ tắt internet để bảo vệ dữ liệu cá nhân của bạn.

Với tốc độ không giới hạn và chuyển đổi máy chủ không giới hạn, bạn có thể tận hưởng quyền truy cập miễn phí và riêng tư vào bất kỳ trang web nào từ mọi nơi.

Đặc trưng
• Bỏ chặn nội dung bị hạn chế miễn phí
• Giữ an toàn với mã hóa tốt nhất trong lớp
• Băng thông không giới hạn
• Kết nối toàn cầu
• Không có chính sách nhật ký
• Giải pháp mạng
• Tắt công tắc
• Và nhiều hơn nữa..

Title Release: iTop.VPN.1.0.1.495
Home Page : https://www.itopvpn.com/
License: FreeWare
Download:

The Only 100% Free VPN on the Planet - Hoàn toàn miễn phí nhé, các bạn xài thử đi nhé rồi cảm nhận xét cho ý kiến

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
iTop VPN 1.0.1.495 - đã cập nhật thêm phiên bản mới nhất

famicom9x

Búa Gỗ
cái này có miễn phí đâu bác? nó có giá tiền với bắt đăng ký mới sử dụng được