Hỏi/ Thắc mắc - iPhone Xs Max bị nóng máy? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc iPhone Xs Max bị nóng máy?

Các bác cho e hỏi cách khắc phục máy bị nóng khi dùng 4g vào facebook chỉ đc 5->10p là máy nóng ran. E đang dùng xs max ios 13.4 beta 5 bị từ lúc ios 13.3.1 rồi ạ có cách nào k ạ hay là mang máy ra cửa hàng để họ kiểm tra lại ạ. Em cảm ơn

tinhdauphoiphai

Búa Gỗ
dùng 4G sóng yếu là mau nóng máy lắm bạn, xài wifi đỡ hơn nhiều, điểm chung của iphone là vậy rồi

giang375

Búa Gỗ Đôi
mình cũng đang dùng XS Max nhưng ko có hiện tượng nóng máy khi dùng fb, bác thử xoá fb rồi tải lại xem có hết ko

Ha Minh Giang

Rìu Sắt Đôi
Iphone hay bất kẻ smartphone nào khi có vấn đề thì mới bị nóng. Hay bị nhất là làm rơi, tôi có con galaxy tab bị rơi cũng nóng và sụp nguồn, mang đến TT bảo hành SS họ tháo ra hàn lại chỗ tiếp xúc pin là lại bình thường.

tinhdauphoiphai

Búa Gỗ
Pin iphone dễ bị chai thôi chứ làm gì chuyện hở mối hàn, iphone con nào quên tắt 4g bỏ túi nó cũng nóng ran rồi à, lên ios thì có khi văng app nữa :(