Iphone 8G có nên cập nhật lên ios 16 không? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Iphone 8G có nên cập nhật lên ios 16 không?

minhka2509

Gà con
Dụ này thì mình tham khảo cũng nhiều rồi, có người bị người không bạn nhé, tuỳ vào linh kiện trong máy nữa, lỡ bạn lên xong mà thấy chán quá muốn xuống lại, Apple khoá sign thì xong luôn.
đúng rồi bạn. đắn đo là chỗ này, lớ leo lên mà không kịp xuống là tiêu luôn.kaka

vinhtruyen92

Rìu Vàng
mấy cái cơ bản vẫn còn xài tốt nên để luôn tới giờ, zalo, fb, bank vẫn còn xài ngon chán :v
cũng 1 số app, nếu ios cũ quá, họ sẽ không cho tải bản mới nhất đâu bạn. mà chỉ cho tải bản "phù hợp với ios" cũ thôi.
Ví dụ mình dùng google photos là thấy rõ.
còn app bank thì quan trọng bảo mật hơn, nên nếu gdich nhiều, vẫn ưu tiên phải cài được bản app mới nhất.

minhka2509

Gà con
ông thấy vnzoom tư vấn có tâm không?
phải lên tinhte hỏi thì 99% bọn nó xúi ông lên rồi.
nói cho đã xong còn xúi ông mua máy mới..................cuối cùng chê ông nghèo.
(như đám beatvn)

Cảm ơn bạn. anh em rất có tâm. Cảm ơn nhiều ạ!

minhka2509

Gà con
Sao mình không tìm được bản ios 15.7 cho iphone 8? Trước trên điện thoại thì vô cập nhật lên 15.7 ok mà. ACE chỉ giúp mình nha. Giờ lỡ lên ios 16 mà giờ máy đơ, lag lắm luôn.hic

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Sao mình không tìm được bản ios 15.7 cho iphone 8? Trước trên điện thoại thì vô cập nhật lên 15.7 ok mà. ACE chỉ giúp mình nha. Giờ lỡ lên ios 16 mà giờ máy đơ, lag lắm luôn.hic
Mình chưa rõ là Apple có khoá sign bản 15.7 chưa, nếu chưa thì bạn vào trang 3u.com tải phần mềm này rồi vào mục Firmware để download, mình nói trước 3u.com là app miễn phí của TQ nên bạn cũng cân nhắc khi sử dụng nếu có dùng các dịch vụ nhạy cảm như bank...

minhka2509

Gà con
Mình chưa rõ là Apple có khoá sign bản 15.7 chưa, nếu chưa thì bạn vào trang 3u.com tải phần mềm này rồi vào mục Firmware để download, mình nói trước 3u.com là app miễn phí của TQ nên bạn cũng cân nhắc khi sử dụng nếu có dùng các dịch vụ nhạy cảm như bank...
ok. cảm ơn bạn. mình cũng có dùng 3utools cài ios 15.7 tối qua mấy lần luôn mà không được (vẫn chạy bình thường trong quá trình cài, đến giai đoạn cuối cùng báo sẽ khởi động lại iphone trong vài giây, cái iphone tắt màn hình, khởi động lại hiện logo táo rồi treo luôn, treo gần cả hơn 10 phút không làm được gì)...Rồi mình lại kích hoạt chế độ DFU, cài lại bản ios 16 thì ngon lành. chả hiểu luôn???!!!